ดู: 513|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมอกมาผ่านมาแล้ว 1 เดือน สวยมั้ยเอย!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cococo111 เมื่อ 2016-4-7 22:38

เราชื่อแหม่มค่ะ ไปเสริมหน้าอกผ่าตัดใต้ราวนมมาที่เดอะซิป คลินิก

ก่อนทำอกหย่อนยานมาก ปัญหาหลังคลอดลูก ตอนนี้ลูกโตแล้วค่ะ

ก็ตัดสินใจเสริมเลย เพราะทนเห็นตัวเองไม่ได้ หน้าอกเหลว ยานมากๆๆๆ (ขอโทษทีเราไม่ได้ถ่ายก่อนทำไว้)

เราเสริมแบบทรงกลม ซีลีโคน Mentor ผิวทรายมาขนาด 300 cc.

ผ่านมา 1 เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้รู้สึกหน้าอกเริ่มนิ่ม แต่ก็ยังนวดอยู่จะได้เข้าที่เร็วๆ

ดูอกเราแล้ว คอมเม้นท์ได้นะ ว่าสวยเปล่า?

ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ ที่จะเสริมหน้าอก ขอให้ทำแล้วสวยอย่างที่ตั้งใจไว้นะจ๊ะ

รูปหลังทำค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้