ดู: 1127|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับ @lelux งานปาก งานสวย งานดี เยี่ยม!!!

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ ชมพู่ ค่ะ  เดิมๆเราก็ไม่ได้รู้สึกอะไรกับปากเรามากเท่าไหร่หรอกนะคะ
แต่พอกระแสการทำปากกระจับมา ก็เลยมาสังเกตุปากตัวเองบ้างก็รู้สึกว่า ปากบนมันหนากว่าปากล่าง ซึ่งจริงๆแล้วสัดส่วนที่ดีปากบนควรจะบางกว่าปากล่างนะคะ ก็เลยเริ่มหาข้อมูลเรื่องปากกระจับค่ะ
ดูรีวิวไปเรื่อยๆ หมอดังๆก็มีหลายที่นะค่ะ

ก็ดูรีวิวมาเรื่อยๆก็มาเจอที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
ดูแล้วเน้นความเป็นธรรมชาติมากกว่าที่จะให้มันเป็นทรงตามเทรนด์

จะเห็นว่าปากเดิมของชมพู่จะหนาบนล่างเลย
จะเข้าไปทำกับหมอแล้ว โครตตื่นเต้นอ่ะ กลัวเจ็บปาก
แต่เอาเข้าจริงเขาฉีดยาสลบ ไม่รู้สึกเจ็บเลย เจ็บตอนรักษา 3-5 นี้แหละ

3-5 วันแรกที่ทำบอกเลยว่าเจ็บค่ะ บวม กินอะไรไม่ได้เลย
แต่เดี่ยวมันก็ผ่านไป ทนแปบบนึงนะคะ

วันที่ 2 สภาพเป็นแบบนี้ค่ะ ต้องใส่ใจภายในช่องปากหน่อยค่ะ รักษาความสะอาด
จะได้ไม่ติดเชื่อนะคะทุกคนที่อยากทำ

วันที่ 7 ค่ะ เห็นไหมค่ะ กระจับมาแว้ววว ตอนที่ลุ้นช่วงยุบนี่แบบใจไม่ดี
กลัวปากไม่เป็นดังที่คิด แต่โชคดีที่ออกมาเริ่ด

เราบอกหมอว่าอยากได้สวยแบบธรรมชาติ หมอทำได้ดีเฟ่ออ่ะ

ครบเดือนแล้วเรามาดูรูปกันดีกว่า
สนใจทำปากทำที่เลอลักษณ์สิค่ะ ไม่ผิดหวังค่ะ

รู้สึกปากเซ็กซี่จังเลย.....^^

7 day.jpg (680.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

7 day.jpg
สวยมากเลยค่ะ
ปากสวยค่ะ  ทำกับคุณหมอท่านไหนเอ๋ยยย   
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ ทำเฉพาะบนหรอคะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ ทำเฉพาะบนหรอคะ
ว้าวๆๆๆๆทำมาแล้วโครตสวยเลยเจ้าค่ะ ปลิ้มๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้