ดู: 1983|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงสโล้ป ธรรมชาติ โดยหมอโมท เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
แนะนำตัวก่อน แอมมี่นะคะ วันนี้จะมารีวิวจมูกให้เพื่อนๆดูค่ะ เราทำกับหมอโมท ที่เมโกะ คลินิกค่ะ ที่คิดทำก็เพราะว่า จริงๆก็มีสันอยู่บ้างแล้วล่ะ อยากมีดั้งที่โด่งกว่านี้อ่ะ ก็เลยตัดสินใจเสริมจมูก ทำไมต้องเป็นที่นี่หรอ จริงๆก็เห็นว่าเปิดมานาน ลูกค้าเยอะ เคยไปทำทรีตเม้นแล้วเห็นลูกค้าไปนั่งรอทำศัลยกรรมกันเยอะมาก บวกกับชื่นชอบผลงานคุณหมอมนัสค่ะ ศึกษาดูรีวิวมาเยอะพอสมควร เลยตัดสินใจทำที่นี่ เชื่อมั่นในคุณภาพและฝีมือคุณหมอ แต่พอรู้ราคา กับคิวที่ต้องรอนานของคุณหมอมนัส เลยเปลี่ยนใจทำกับทีมแพทย์ดีกว่า  ^^

ต้องเฉดดิ้งจมูกเข้มๆตลอดเลย ไม่งั้นมองไม่เห็นดั้งเลยค่ะ

พี่พนักงานหน้าร้านบอกว่า ทำกับหมอโมทก็ได้ คนทำด้วยเยอะ ก็เลยตกลงเลยค่ะ ตอนปรึกษาคุณหมอ บอกคุณหมออยากได้สันโด่งๆ ปลายพุ่ง ส่วนทรงจมูกให้คุณหมอโมทแบบให้เองเลยตามใจ เอาให้เข้ากับหน้าเราก็พอ คุณหมอจะรู้ว่าจมูกเรามันได้แค่ไหน เชื่อหมอค่ะ สรุปได้ไม่พุ่งมาก เพราะเราเนื้อน้อย เดี๋ยวจะเสี่ยงทะลุ

ก่อนวันทำตื่นเต้นมากค่ะ นอนไม่หลับเลยยยยย 5555555 กังวลจะออกมาเป็นแบบไหนว๊า  แง่ๆ >.<” ก็ทำครั้งแรกด้วยอะ กลัวเจ็บ กลัว วันที่ทำก็ยังตื่นเต้นค่ะ เจ็บตอนฉีดยาชานิดเดียวเท่านั้น จากนั้นก็ไม่เจ็บแล้วล่ะ คุณหมอมือเบามากๆค่ะ ใจดีด้วย ชวนคุยตลอดเลย คงกลัวเราเครียด 555 ทำไม่นานค่ะก็เสร็จรับยากลับบ้านได้

อันนี้ถ่ายตอนเสร็จแล้วค้า

3 วันค่ะ ไม่ช้ำเลย

5 วัน

7 วัน จมูกมาเป็นสันเลย

8 วัน

10 วัน

12 ค่ะ

14 วัน

ผ่านไปจะ 2 เดือนแล้วค่ะ รู้สึกชอบมากกกกกกกกกก ใครเห็นก็ทักกันทุกคนเลยจิงๆ “ สวยขึ้นนนน  นะเนี่ยยยย ไปทำอะไรมา ที่ไหนยังไง ” แบบเนี้ยค่ะ 55555 ปลื้มมากกก ไม่ผิดหวังเลยจิงๆที่ตัดสินใจเลือกที่นี่ จมูกทรงสวยเป็นธรรมชาติมาก สวยขึ้นตามที่คาดหวังไว้เลย ถูกใจมากค่ะ มั่นใจมากยิ่งขึ้น ถ่ายรูปมุมไหนก็สวย ดูมีมิติค่ะ อย่าลืมน๊าเพื่อนๆ ให้ เมโกะ คลินิก เป็นอีก 1  ที่ในการตัดสินใจของคุณ แล้วคุณจะสวยและมั่นใจขึ้นแบบเราแน่นนอนค้า

แสดงความคิดเห็น

สวยค่ะ ซิลิโคนอะไร เท่าไรคะ  โพสต์ 2016-4-14 10:46
ราคาเท่าไรคะ บอกคุณหมอว่าอยากได้ทรงแบบไหนเอ่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้