ดู: 2283|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากสอบถามเรื่อง meso fat ตัวครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมเคยดูดไขมันหน้าท้องแล้วครับ  แต่ไม่ค่อยได้ผล หมอบอกว่าดูดเยอะจะเป็นรอยคลื่น
ผมเลยมาฉีดเมโส แฟต ฉัดแบบหลายที่
ไม่แน่ใจว่ามีดื้อยาหรือเปล่าครับ
สูตรถั่วขาวไม่ได้ผลแล้ว  อิตาลีลดนิดเดียว  สเปนลดดีที่สุดเท่าที่ทำมา  แต่น้อยกว่าเดิมครับ
แต่ฉีดหน้า ยังได้ผลครับ

ฉีดพวกนี้แล้วห้ามกินอะไรเยอะไม่ได้เลยครับ  ออกกำลังกายแล้ว ก็กระชับ แต่ไม่ค่อยลดเท่าไรครับ

แนะนำฉีดแบบไหนและที่ไหนดีครับ แบบไม่แพงมากไป
ขอบคุณครับ

เราฉีดสลายไขมันที่ธีรพรคลินิกมาก็ดีนะคะ ตอนแรกคิดว่าทำแล้วจะระบมไปไหนไม่ได้แต่ก็เปล่านะ คือปกติมาก ไม่ปวดไม่บวมเลย มันจะค่อยๆลดลงแต่ก็เร็วกว่าออกกำลังกายเองเยอะเลย เรื่องราคานี่แล้วแต่เคสค่ะลองไปคุยดู
ตอนนี้ฉีดอยู่ที่ the icon clinic อนุสาวรีย์
จัดมัน 16 เข็มทุกอาทิตย์เลย
หน้าดูลดลงแต่ตัวยังไม่เห็นผล คงต้องรอดูผลไปก่อน
ฉีดเมโสที่ท้องไม่เคยมีประสบการณ์ แต่ของเราเคยฉีดที่หน้าก็เห็นผลดีนะคะ หรืออาจจะเป็นเพราะล่าสุดเราทำHIFUยกกระชับด้วย อันหลังนี้ยอมรับจริงว่าหน้าใสขึ้นด้วย เราว่าจขกท.อาจจะไปเจอยาปลอมหรือดื้อยาจริงๆนั่นแหละ ยังไงลองปรึกษาคุณหมอคลินิกที่เราไปทำดูมั้ยคะ คุยๆในเฟสก่อนก็ได้ จนท.บริการดี https://www.facebook.com/urbanclinic99/
ตอนนี้เรามีโปรโมชั่นต้อนรับสงกรานต์มาแนะนำค่ะ คลินิคอยู่ที่บางแสน หมอดีดี๊ มือเบาและชำนาญ เลือกเป็นลูกค้าTop VIP สามารถทำTreatment ทำหน้าทำตัว โบทอค ฟิลเลอร์ ร้อยไหม ฉีดผิวหน้าขาวใส ยกกระชับหน้าเรียวด้วยคลื่นอัลตราซาวน์Smaz(Hifu) จ่ายเพียงครั้งเดียวคุ้ม สามารถทำทั้งหมดนี้ได้ตลอดชีพ โปรนี้เฉพาะเดือนเมษานี้เท่านั้นนะสนใจปรึกษาได้ค่ะ 084-783-4687
ถั่วขาวเอาไม่อยู่ต้องตัวนี้ดีครับดีเห็นผลไวกว่า ome+RF แบบนี้แหล่มเลย
ทำแถวbtsนานา อ่าครับ บริการดี ให้คำปรึกษาดี แถวหมอใจดีมือเบาด้วย
      คุยต่อได้ที่ line alssza
      https://www.facebook.com/fareedapromotion/
มาลองฉีดตัวOmeสิ ลงไวกว่าทุกตัว เริสมาก. ลดแก้มลดเหนียง ลดไขมันหน้าท้องได้จ้า
ฉีดแล้วต้องดื่มน้ำเยอะๆให้ไขมันขับออก แล้วทำตัวRF กระชับไม่ให้มันย้อย หรือเปนคลื่นเนอะ
แอดไลนมาจ้า damnboiz11
เราเคยไปฉีดเมโส แฟต lipolytic Solution  ของ Mesoestetic ที่นำเข้าจากสเปนอ่ะ มันลดดีมาก  หน้าเรียวสุดๆ
แต่ถ้าเป็นรอยคลื่นที่เกิดจากการดูดไขมัน lipolytic Solution คงเอาไม่อยู่ เราแนะนำว่าให้ไปนวดด้วยเครื่อง ishape แม่เราก็ไปทำมา มันปล่อยคลื่นอันตต้าซาวงน์ไปสลสยเซลลูไลท์และกระชับผิวกระชับสัดส่วน ผิวเรียบเนียนขึ้นมาก  ไม่เราไปทำหลังดูดไขมัน  ตอนนี้หุ่นนางดีขึ้นมาก ไม่มีพุงเหมือนแต่ก่อน
ลองไปสอบถามที่เชอรี่คลินิกได้ค่ะ คุณหมอที่นี่ไว้ใจได้เพราะมาจากรพ. บางปะกอก 9 เดือนก่อนไปฉีดเมโสลดหน้าท้องมาเหมือนกัน ฉีดตอนแรกก็รู้สึกแสบคันเล็กน้อย มีรอยบวมนิดหน่อย หมอแนะนำให้เอาเจลเย็นหรือผ้าเย็นประคบไว้ค่ะ รอยแดงก็หายไปในไม่กี่ชั่วโมง และก็ควรงดยาที่ทำให้เลือดหยุดยากด้วยนะคะ เช่น วิตามินซี วิตามินอี น้ำมันปลา แอสไพริน ประมาณนี้ค่ะ อาการบวมของเราค่อยๆ หายไปเอง รอยจ้ำแดงก็หายไปเองไม่เกิน 2 อาทิตย์ก็กลับมาปกติแล้วค่ะ หลังจากนั้นเราก็ออกกำลังกายดูแลสุขภาพเลือกกินให้มากขึ้น ไขมันก็ลดลงนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้