ดู: 990|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสองข้างไม่เท่ากัน แต่คุณหมอชาติชายจัดให้ได้ สวยตู้มแค่ไหนมาชมกันเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pronpun_ เมื่อ 2016-3-31 14:01

เป็นคนหน้าอกสองข้างไม่เท่ากันค่ะ ข้างซ้ายจะมีเนื้อนมน้อยกว่าข้างขวา

ทีนี้จะเสริมก็อยากให้มันออกมาเท่ากันเน่อะค่ะ

เพราะยิ่งถ้านมมันออกมาใหญ่แล้ว อยากให้มันเท่ากันอ่ะ

เลือกเป็น mentor 300 กับ 325 มานะคะ

ทำที่ absolute clinic คุณหมอชาติชายค่ะ

ค่าเสียหาย 80,000 บาทค่ะ

เพื่อนๆที่สนใจ ใกล้สาขาไหน สาขานั้นเลยค่ะ เพราะเราว่าทำที่เราสะดวก เวลานัดตรวจ สะดวกเราดีค่า

ไม่พูดมากแล้วกันมาดูก่อนทำกันก่อนเลยดีกว่า

อันนี้จะเป็นรูปเปรียบเทียบนะคะ

อันนี้หลังจากสามวัน ที่แกะผ้าใช้ชุดซัพพอร์ทของคลีนิกด้วย

อันนี้เป็นแผลนะคะ แผลสวยมากพยายามทายา พอแผลแห้งก็ทายาลดรอยเลยค่ะ

เสริมมาได้ 2 อาทิตย์ค่ะ

เสริมมาได้ 1 เดือนค่ะ

อันนี้เป็นปัจจุบันค่ะ

หลังทำแล้วรู้สึกปลื้มมมมมมมมมมมมมมม ใจมาก คือนมชิด ทรงสวย

เพื่อนถามถึงหลายคน แต่แอบคิดนิดหน่อยว่าทำเล็กไปไหม

ถ้าใหญ่กว่านี้จะมีเนินข้างบนเยอะๆด้วยรึเปล่า แต่ตอนนี้ก็พอใจเท่าที่มี (ทำที่ทำมาก่อน)

ไว้อยากเพิ่มขนาดเมื่อไหร่จะปรึกษาคุณหมออีกทีค่ะ

จบแล้วสำหรับรีวิวนม(ที่ไม่เท่ากันแต่ทำให้เท่ากันได้) มีอะไรทิ้งคำถามไว้ได้เลย หรือจะส่งข้อความมาก็ได้ค่ัะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้