ดู: 682|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] นมสวยด้วยมือคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saxymee เมื่อ 2016-3-29 13:02

สวัสดีจ้าาาาา วันนี้เราเอารีวิวเสริมหน้าอก sebbin 395 cc มาให้เชยชมค่ะ เนื้อนมเดิมเราตอนแรกไม่มีเลย เรียกว่าไม้กระดานเดินได้เลยใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวยจะแต่งชุดเกาะอกที่ ฝองน้ำมาเป็นโหลค่ะ ยัดถล่มถลายกันเลยทีเดียว แต่วันนี้ต้องขอขอบคุณ คุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์
ที่มอบหน้าอกสวยอึ้มให้ค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือก Absolute Beauty Clinic บริการดี เป็นกันเองน๊าร๊ากกกกมาก ให้คำปรึกษาตลอดติดตามอาการตลอดเลยค่ะ รู้สึกอบอุ่นที่ไม่ทิ้งคนไข้ คนไหนที่กำลังตัดสินใจขอแนะนำค่ะที่นี่เลยค่ะ บริการดีสวยถูกใจแน่ค่ะ

รูปก่อนทำ ไม่มีเลยดูสิเนื้อน้อยแต่คุณหมอก็ใส่ให้ได้อึ๋มสมใจเลยค่ะ

ปัจจุบันตอนนี้ครบ 2 เดือนแล้วค่ะ นิ่มสวยมากค่ะ

อรินลดา นิวตามลงแล้ว_2705.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้