ดู: 1309|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] สาวสองนมก็ชิดได้ค่ะ ปลื้มหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fangnapat เมื่อ 2016-3-25 14:32

สวัสดีจร่า เรามารีวิวการเสริมหน้าอกให้ดูค่ะ ปกติเราเห็นเพื่อนเราไปทำมา  (เป็นสาวประเภทสองกันนะคะ) หน้าอกไม่ค่อยชิดกันเท่าไหร่เพราะบ่าพวกอย่างเราๆนี่ จะกว้างกว่า ผู้หญิงค่ะ เลยกังวล ดูรีวิวหลายที่มาก เรามาสะดุดตาของคุณหมอชาติชายค่ะ คือเห็นรีวิวคุณหมอสวยทุกเคสเลยค่ะ แล้วแต่ละเคสหน้าอกชิดกันมาก เลยตัดสินใจมาเลยค่ะ  Absolute Beauty Clinic  ทองหล่อซอย  12  เราเลือกใส่สิริโคน ฝรั่งเศส 400  cc  ตัวนี้ฐานแคบทรงพุงค่ะ ทำไปสามวันแรกพันผ้าใว้ยังไม่เห็นทรงหน้าอกเท่าไหร่ พอแกะผ้าออก นมชิดกันตั้งแต่สามวันแรก
เลยค่ะดีใจมาก สวยค่ะ แต่สามวันแรกยังไม่ค่อยเห็นทรงเท่าไหร่นะคะเพราะมีอาการบวมตึงอยู่เรามีรูปมาให้ดูเป็นระยะเลยค่ะ ตั้งแต่ก่อนทำ 3 แรก 4 วัน  5 วัน  14 วันตัดไหม แล้วก็ครบ 2 เดือน ค่ะ ทรงสวยชิดกันมากถึงมากเลยค่ะ แผลสวยมากไม่มีแผลนูนขึ้นมาเลย ชอบมากที่สุดค่ะ ใครคนไหนสนใจ ทำกับคุณหมอได้นะคะ ตอนนี้เราฝากความสวยใว้ในมือคุณหมอแล้วค่ะ ใว้ทำอย่างอื่นจะมารีวิวให้ดูอีกนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้