ดู: 468|ตอบกลับ: 1

[ทำจมูก] ดั้งโยกได้

[คัดลอกลิงก์]
ขอสอบถามหน่อยนะค่ะ
ผมทำจมูกมาสามเดือนแล้ว ใช้ซิลิโคนแบบทรงตั้กแตน ทุกอย่างดูปกติหมดค่ะ แต่ดั้งจมูกตรงหัวคิ้วโย้กได้ เวลาที่เราจับปลายจมูกแล้วโยกเบาๆ ตรงส่วนดั้งก็โย้กตามอย่างเห็นได้ชัดค่ะ เวลากดตรงดั้งรู้สึกได้เลยว่าซิลิโคนกับโครงของสมูกส่วนดั้งมันไม่แนบสนิดกัน ไปถามหมอที่ทำ หมอบอกว่ามันโย้กได้จริงแต่ไม่อันตรายเพราะตรงอื่นนั้นสนิดดีหมดและซิลิโคนได้ติดกับโครงจมูกแล้วยกเว้นส่วนดั้ง อยากถามว่ามีท่านใดเป็นแบบนี่บ้างค่ะ
โพสต์ 2016-4-20 15:30:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเป็นค่ะ คือของเรามันโยกได้แบบจับแล้วรู้สึกเลย เราเลยถามคลีนิคที่เรากำลังจะแก้เค้าบอกว่า มันเกิดจากการที่หมอวางซิลิไม่แนบกับกับจมูก ของเราไม่ใช่ตั๊กแตนนะคะ ทำมาหลายปีแล้ว รู้สึกเฟลเหมือนกันคะ คือของเรามันเบี้ยวมาทางด้านขวาด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้