ดู: 939|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีจมูกสวยๆ ได้อย่างมั่นใจ พลอยไว้ใจโรงพยบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โย่วๆ  ช่วงนี้กระแสแร๊ฟอิสนาวกำลังมา เลยขอทักทาย แบบแร๊ฟๆ โย่วๆ ฮ่าาาา
สวัสดีค่ะ พลอยนะคะ วันนี้ พลอยจะมาพูดถึงประสบการณ์ที่ตัวเองนั้นได้ไปเสริมจมูกมาค่ะ
ไม่มากไม่มาย ไม่เน้นพูด พิมยาวเยียด เน้นรูปคร้าาาา
รายละเอียด ทั้งหมดต่อไปนี้ค่ะ
พลอย เสริมจมูก ที่ รพ.เลอลักษณ์  ซิลิโคน ยูเอสเอ ทีมศัลยแพทย์ของทางรพ.ค่ะ คุณหมอชื่อ กีรพรรดิ์ ในราคา 13900 บาท
เสริมจมูก เพียง 45 นาที สามารถกลับบ้านได้เลย ไม่เจ็บอย่างที่คิด ด้วยค่ะ
วันแรก ที่เสริมมา

วันที่สอง ที่เสริมมา

วันที่สาม ที่เสริมมา

คุณหมอ บอกว่า สามวันแรก ห้ามเอาพลาสเตอร์ ออกนะคะ พยายามกินยาตามหมอบอก และประคบเย็น แผลจะหายไว
ครบ1อาทิตย์ ค่ะ

15วันผ่านไป

ครบ1เดือนค่ะ

พลอยเป็นผู้หญิงนะคะ ผู้หญิงแท้ๆ หลายคนมองว่าพลอย เหมือนกระเทย แต่ถ้า มองว่าเหมือยกระเทยแล้วสวยแบบกระเทย ยินดีค่ะ ฮ่าๆๆๆ ผู้หญิงสมัยนี้ อยู่ยากนะคะ เพราะ กระเทย สวยกว่ามาก แล้ว ผู้หญิงอย่างเรา ยังไม่คิดจะศัลยกรรมกันอีกหรอค่ะ อันนี้ ความคิดเห็นส่วนตัวน้าาา ขอจบการรีวิวรูปรัวๆของพลอย ไว้ตรงนี้ นะคะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

สวยมากๆๆๆๆเลยค่ะะะ  โพสต์ 2016-4-1 15:38
ค่ะ ป้าดาก็คิดเช่นนั้นตอนแรกค่ะ
ผมว่าน่าจะลองทำตาน่ะครับ น่าจะสวยขึ้นเยอะมากถ้าทำตา
ผมว่าเขียนคิ้วแบบธรรมชาติกับไม่ใส่บิ้กอาย จะทำให้สวกว่านี้ 60% เลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้