ดู: 748|ตอบกลับ: 7

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากให้รางวัลตัวเองด้วยคอร์สทำหน้าดีๆสักคอร์ส เลือกแบบไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำงานหนักตลอดทั้งปีเลยค่ะ นอนดึกทุกวันเพราะต้องทุ่มเทให้กับงาน หน้าโทรมไม่สดใส ตีนกาก็เริ่มมา จนเพื่อนในออฟฟิตทัก อีกไม่นานโบนัสจะออกแล้วด้วย ถ้าอยากสวยควรทำคอร์สแบบไหนดีคะ ใครพอจะแนะนำได้บ้าง ช่วยทีค่ะ
โพสต์ 2016-3-17 17:32:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็เป็น นี่ทนไม่ไหวแล้วจะไปอัพหน้าอยู่ ลองไปดูคอร์สทำหน้าที่งานเคทีซีด้วยกันมั้ยคะ จัดวันที่ 22 ที่โรงแรมโซฟิเทลโซ เผื่อจะได้โปรถูกๆหน่อย
โพสต์ 2016-3-20 22:49:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองหาครีมลดริ้วรอยมาลองใช้ดูนะคะ แต่คอร์สที่ คห.2 บอกก็น่าสนใจนะคะ มีรายละเอียดเพิ่มเติมมั้ยคะ
โพสต์ 2016-3-21 11:10:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พยายามอย่านอนดึก แล้วก็ดื่มน้ำเยอะๆค่ะ น่าจะช่วยได้
โพสต์ 2016-3-22 18:17:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คอร์สกระตุ้นคอลาเจนเลยค่ะ นี่กำลังไปดูที่งานเคทีซี เผื่อจะได้โปรถูกๆหน่อย ประหยัดงบ
โพสต์ 2016-5-31 11:55:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าโทรมมากๆก็ต้องฉีดX-DNA หรือสารสกัดจากอสุจิปลาแซลมอน เป็นสารเติมเต็มที่มีประสิทธิภาพให้โครงสร้างผิวแข็งแรง กระตุ้นคอลลาเจนได้ดี ให้ผิวเต่งตึง  อ่อนเยาวน์จากภายใน  ลดเลือนริ้วรอยอย่างได้ผล ปลอดภัย

หรือไม่ก็คอร์สนวดหน้า sonoQueenเลยจ้า เป็น HIFU ที่ดีที่สุดตอนนี้ เราพาแม่ไปทำ นวดกระตุ้นคอลลาเจนใต้ผิว ให้ผิวกระชับ แข็งแรง ไม่เจ็บด้วย
โพสต์ 2016-5-31 13:21:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาๆทำเมโสหน้าใส กับเลเซอร์คิวสวิซ  หน้าจะดีขึ้นมากกกกกก
มีไรปรึกษาได้นะ  
โพสต์ 2016-6-2 20:09:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อสุจิแซลมอนครับ ช่วยให้หน้าหายโทรมได้ครับ แถมยังกระตุ้นคอลลาเจนอีกด้วยครับ
ควบกับการทำHIFU ด้วยจะดีมากเลยครับ การทำHIFU นั้นแถบจะไม่เจ็บตัวไม่มีผลข้างเคียงอะไรเลยครับ
รอยตีนกานั้นแก้ได้หลายวิธีครับ ขึ้นอยู่กับลอยลึกมากรึป่าว ต้องปรึกษาแพทย์ก่อนทำอาจจะได้วิธีที่ดีแล้วถูกใจ
แต่ถ้ากำลังมองหาสถานที่ทำ ลองรับพิจารณา คลินิกแถว BTS นานา สุขุมวิท13 ไปด้วยก็ดีนะครับ
ที่นั้นหมอมือเบาแล้วเก่งมากครับ แถมให้คำปรึกษาได้ดีมาก และเป็นกันเอง เฟรนลี่ไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้