ดู: 1090|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] การกลับมากับนมคู่ใหม่ ที่ใหญ่กว่าเดิม และปังกว่าเดิม by The SiB

[คัดลอกลิงก์]
        Say Hi ค่ะเพื่อนๆทุกคน เราชื่อ นิว ค่ะ หลังจากที่นิวได้แอบส่องรีวิวของเพื่อนๆมาเยอะ แล้วนิวก็ได้แรงบันดาลใจในการเสริมหน้าอกมาจากรีวิวในนี้ วันนี้นิวก็เลยจะมาขอพื้นที่ตรงนี้รีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านบ้างค่ะ ถ้าอ่านแล้วไม่เข้าใจก็ทนๆอ่านกันหน่อยนะคะ ฮ่าๆๆๆ เพราะนิวพึ่งเคยเขียนรีวิวเป็นครั้งแรก

ถ้าพร้อมแล้วมาอ่านกันเลยค่ะ นิวจะเล่าสั้นๆไม่ยืดไม่ยาวสัญญาค่ะ สาเหตุที่นิวเสริมหน้าอก คือ นิวเป็นคนตัวเล็ก แล้วผอม นมก็น้อย ไม่ค่อยมี ใส่อะไรก็ไม่สวยเอาซะเลย ดูแบบแบนๆ หน้าหลังเท่ากันหมด ไม่รู้ไม้กระดานหรืออะไร เพื่อนๆลองนึกดู หุ่นแบบนี้จะสวยหรือจะเว็กซี่ตรงไหน ใครเห็นก็ต้องมองผ่าน หรือ ไม่ก็เดินผ่านไปเลย ว๊า .... แย่จังเลยเนาะ มาดูรูปก่อนเสริมกันดีกว่า แอบอายนิดๆ  เขิลหน่อยๆ กับหุ่นไม้กระดาน  ..... หนึ่ง สอง ซั่ม !!!!

เป็นยังไงค่ะเพื่อนๆ แบนจริงไรจริงใช่มั้ยหล่ะ โถๆๆๆๆๆ นิวเอ้ย อย่ารอเลยลูก ทำนมเหอะค่ะ แล้วชีวิตจะดีขึ้นกว่านี้นะนิว  หลังจากนั้น ด้วยการที่ทนไม่ได้กับหุ่นเรียบๆแบนๆแบบนี้ หาข้อมูล ดูรีวิว จากโซเชียลทุกทางที่จะทำให้เราได้ข้อมูลที่เยอะที่สุด ดูไปดูมา หาไปหามา เลยตกลงใจชอบการเสริมหน้าอกของคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย แห่ง The SiB Clinic ค่ะ หลังจากนั้นก็ได้โทรเข้าเบอร์hotline ค่ะ เขาแนะนำให้เข้ามาปรึกษาคุณหมอที่ทองหล่อค่ะ เราเลยตกลงโอเคจะเข้าไปปรึกษาดูก่อนถ้าโอเคก็จะนัดวันทำเลยค่ะ แล้วพอดีว่าที่พักเราอย่ใกล้ๆทองหล่อเลยไปก็ไป ลองดูไม่น่าจะมีอะไรเสียหาย ลุยสิคะ

พอมาถึงที่คลินิกก็เจอพนักงานให้คำปรึกษาเบื้องต้นก่อนพบคุณหมอค่ะ เราก็ถามเบื้องต้นในสิ่งที่สงสัยค่ะ พี่เค้าให้คำแนะนำดีมากค่ะ ดูแลดีด้วย พี่เขาชื่อขวัญค่ะ ถ้าใครไปทองหล่อลองปรึกษาดูค่ะ หลังจากนั้นก็รอคุณหมอสักพักคุณหมอก็มาค่ะ เลยปรึกษาคุณหมอว่าจะทำขนาดเท่าไหร่ดี ทรงอะไรดี ถึงจะพอเหมาะกับหุ่นแบบนี้ คุณหมอก็เลยแนะนำให้ใส่ขนาด 350 CC ทรงกลมค่ะ  ส่วนยี่ห้อซิลิโคนคุณหมอแล้วแต่ความพอใจที่เราจะเลือกค่ะ นิวเลยเลือกยูโร เพราะราคาไม่สูงมาก พอคุยกับคุณหมอเสร็จก็นัดวันผ่าเลยค่ะ นิวจะมีนมละนะทุกคน อยากดูรีวิวกันรึยังคะ ถ้าพร้อมแล้วดูได้เลย

1

2

3

นี่คือน้องนมอึ๋มๆของนิวเองคร่า ขออนุญาตไม่ถอดหมดนะคะ ฮ่าๆๆ ถอดหมดนิวเขิลค่ะ นี่คือน้องนมอายุ 1 เดือนกว่าๆ ของนิวเองค่ะ นมคู่นี้มันทำให้นิวมั่นใจขึ้นอีก 100 เท่าเลยค่ะ ไปไหนมาไหนก็มีทรวดมีทรงเซ็กซี่ขึ้นเยอะเลยค่ะ ใส่เสื้อผ้าอะไรก็สวยหมด หยิบได้แบบไม่ต้องคิดเลย นิวอยากให้รีวิวของนิวเป็นอีกหนึ่งตัวช่วยสำหรับคนที่กำลังจะตัดสินใจที่คิดจะเสริมหน้าอก ว่าจะทำดีหรือเปล่า นิวของเป็นอีกหนึ่งแรงเชียร์ว่าทำไปเหอะค่ะ ถ้ามันจะทำให้เราสวยขึ้น มั่นใจขึ้น ทำแล้วคุณจะ happy เชื่อนิวเหอะนะ วันนี้ขอบคุณทุกคนที่ติดตามอ่านรีวิวแรกของนิว ใครมีอะไรสงสัยถามนิวได้เลยนะ หรือจะโทรไปถามที่คลินิกก็ได้ค่ะ สู้ๆน๊าสาวๆ
โพสต์ 2016-3-22 23:57:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดีเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้