ดู: 465|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนแนะนำคลีนิคที่ทำหน้าอกสวยและปลอดภัยให้ทีคะ ราคาไม่แพงมาก

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2016-4-8 17:32:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องศึกษาข้อมูลให้ดีๆ ก่อนทำนะคะ จะทำทั้งทีต้องเลือกที่ๆไว้ใจได้ เอาแบบที่ปลอดภัยแน่นอน ถ้าทำเสร็จแล้วต้องพยุงกันกลับบ้านเลย เราไม่ไหวอ่ะ น่ากลัว บรึ๋ยย!! ไม่กล้าเสี่ยงทำกับคลินิกแบบนี้เลยจริงๆ ถ้ามีปัญหาขึ้นมา เราว่ามันก็ไม่คุ้มกันอ่าค่ะ ตามคลินิกใช้หมอดมยาจริงรึเปล่าก็ไม่รู้ เครื่องมือพร้อมมั้ย อันนี้ต้องระวังนะคะตอนนั้นเราคิดจะทำหน้าอก แล้วเดินเจอเชอรี่คลินิกที่เซนแจ้ง เค้ามีศัลยกรรมความงามด้วย พอเห็นเป็น By ร.พ.บางปะกอก 9 อินเตอร์ ก็เลยลองไปปรึกษาดู คุณหมออธิบายดีมากกก ช่วยเราเลือกขนาดซิลิโคนด้วย มีหลายแบบมากๆๆๆ แล้วก็ย้ำตลอดว่าปลอดภัยแน่นอนไม่ต้องกลัว ตอนแรกเราเล็กและจอแบนสุดๆ พอทำออกมาคือสวยเด้งมาก เราชอบและมั่นใจสุดกับหน้าอกใหม่ ใส่อะไรก็สวยมั่นใจละค่ะ ส่วนเรื่องราคาที่ จขกท.ถาม เราว่าราคาไม่แพงเลยนะที่นี่ ถ้าเทียบกับความปลอดภัยแบบร.พ. แถมได้นอนพักคืนนึงฟรีด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้