ดู: 1051|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พอมีดั้ง ชีวิตก็ดี๊ดี รีวิวจมูกเปลี่ยนชีวิตจาก รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newvy678 เมื่อ 2016-3-12 17:38

สวัสดีวันเสาร์ค่ะเพื่อนๆทุกคน
วันนี้ว่างๆนะคะ นิวส์เลยจะมารีวิวประสบการณ์ทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ให้เพื่อนๆดั้งโด่งชมกันค่ะ
จริงๆแอบคิดอยู่นานมั่กๆ  เพราะ เขินอ๊ะ .. ฮ่าๆ แต่เพื่อนๆชมกันเยอะว่าจมูกสวย น่าจะมารีวิวดู
อีกอย่างคนถามเยอะม๊ากก ทำกับใคร ที่ไหน อารายยังไง ตอบไม่ไหวเลยค่ะ
เลยตัดสินใจมารีวิวเลยล่ะกัน  ใครถามอีกจะส่งกระทู้นี้ให้ดูแทนเรยย อิอิ

รูปก่อนหลังนะคะ เปลี่ยนไหมจ้า

เริ่มเลยละกันค่ะ นิวส์อยากทำจมูกมานานแล้วค่ะ แต่เป็นคนขี้กลัวมาก ทั้งกลัวเจ็บ กลัวเบี้ยว - -
เลยไม่กล้าทำซะที ได้แต่รอๆ และก็ตามอ่านรีวิวของเพื่อนๆไปเรื่อยๆ  .. กิเลสเกิดเลยค่า 555555
บอกตัวเองว่า เอาล่ะ! ต้องทำจริงๆซะที ทำช้าก็สวยช้าไปอีก นิวส์เลยหาข้อมูล รีวิวต่างๆ คุณหมอ บลาๆๆ
ทำทั้งทีต้องเอาให้ดีที่สุดค่ะ! และแล้วก็มาลงเอยกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่า
คนถามเยอะมากว่า ทำไมต้องเลือกที่นี้ นิวส์คิดว่าคุณหมอที่นี้มีประสบการณ์เยอะมากค่ะ
นิวส์คิดว่ายิ่งชั่วโมงบินสูง ผลงานยิ่งมีมาตรฐาน และความปลอดภัยก็สูงตามไปด้วยค่ะ
นอกจากนี้ก็มีอ่านรีวิวและสอบถามคนรู้จัก คนใกล้ตัว ซึ่งเสียงส่วนใหญ่เชียร์ให้ทำกับเลอลักษณ์ค่ะ
เลยตัดสินใจว่า ที่นี่แหละค่ะ ต้องทำให้นิวส์สวยขึ้นชัวร์แน่นอนนน

7 วันค่า ช้ำน้อยมากเลย

และก็เป็นอย่างงั้นจริงๆค่ะ หลังจากทำจมูก Idol Nose USA กับคุณหมอสิทธิชัยผ่านไป 1 เดือน
ดั้งน้อยๆของนิวส์ก็ดูเข้าที่เข้าทางและดูเป๊ะมากขึ้น จนเพื่อนจำไม่ได้เลยค่ะ
ไปไหนก็มีแต่คนมาทักว่าสวยขึ้น ไปทำไรมา นิวส์ก็มั่นใจมากขึ้น จะถ่ายรูปหรือมีนัดพบใคร
รวมถึงเรื่องความรักด้วยยย อิอิ เรียกได้เลยว่า จมูกเปลี่ยนชีวิตนิวส์ไปเลยคะ

หน้าตรงก็มั่นใจแล้วค่าเพื่อนๆ

หลายคนถามว่าเจ็บไหม บอกเลยว่า ไม่เจ็บค่า ไม่รู้สึกตัวอะไรเลยค่ะ
ทำเสร็จยังมึนๆๆ เสร็จแล้วหรอค่ะหมอ ไม่รู้สึกตัวเลย สบายเกิ๊นนน คุณหมอก็ใจดี
และที่สำคัญไม่บวม ไม่เอเลี่ยนด้วยคะ บอกเลยประสบการณ์ทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต
แฮปปี้มากคะ 5555 ไม่ผิดหวังคะ ทำกับคุณหมอสิทธิชัย รพ.เลอลักษณ์ นิวส์แนะนำเลยจ้า

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยค่ะ แต่ก่อนทำก้จมูกสวยอยู่แร้วนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้