ดู: 1362|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] แชร์เรื่องราวดีๆ หน้าอกสวยๆ จากThe SiBคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kamonchanok44 เมื่อ 2016-3-11 16:24

สวัสดีคะ เราชื่อนุ่นนะคะ วันนี้จะขอมาแชร์เรื่องราวความประทับใจที่เคยได้ไปใช้บริการที่ The SiB Clinic มาคะ

เริ่มตั้งแต่การที่นุ่น มีปัญหารูปหน้า รูปหน้าไม่ได้เล็ก เรียว เหมือนดาราเกาหลีเลยคะ เป็นรูปหน้าที่อ้วน กลม แก้มเยอะ เราเลยคิดที่ฉีด โบท็อก กับเมโสแฟต เพื่อปรับรูปหน้าคะ เรามีเพื่อนที่เคยฉีดที่อื่นๆมา เวลานางไปฉีดกัน บางคลินิกก้ยุบลงอย่างเห็นได้ชัด แต่บางคลินิกก้ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงไปเลย เห็นเพื่อนบอกว่า มันขึ้นอยู่กับการผสมตัวยาก่อนจะฉีดเข้าไป จะเห็นผลไหมก็ขึ้นอยู่กับตรงนี้ด้วย เราเลยปรึกษาเพื่อนที่เคยไปฉีดปรับรูปหน้าแล้วยุบจริง มีการเปลี่ยนแปลงจริง นางบอกว่า นางไปฉีดที่ The SiB Clinic มาคะ ด้วยความที่เราเป็นคนใจร้อน ก้รีบเซิทหาข้อมูลเลยคะ ว่าดีจริงไหม คลินิกอยู่ตรงไหน อย่างไม่รอช้า

นุ่นได้ไปใช้บริการที่ The SiB Clinic สาขาฟิวเจอร์คะ เพราะ บ้านนุ่นอยู่แถวนั้นคะ ไกล้ที่สุด และ สะดวกที่สุด ไปถึงคลินิกก้เจอพี่ๆพนักงาน หลายๆคน ใส่ชุดสีม่วงๆ แต่ละคนนี่แบบ บริการดีมากกกกก เราเข้าไปในร้าน แบบชวนเราคุย ถามนู้นถามนี้ เราตลอด ทำให้เรารู้สึกอยากคุยด้วย ไม่เกร็งๆ เหมือนคลินิกอื่น เราได้พบคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย และได้ให้คุณหมอปรับรูปร่างเรา เราฉีดโบท็อกกับคุณหมอ คุณหมอมือเบามาก มีความเข้าใจเราเป็นอย่างดี เราชอบการให้คำปรึกษาของคุณหมอมากๆ คุณหมอพูดจนเราเคลิ้มไปหมด เราเลยถือโอกาสคุยกับคุณหมอ เรื่องทำหน้าอกด้วยเลย เพราะ รีวิวต่างๆของการทำหน้าอก แน่นอนเลยว่ามี The SiB Clinic อยู่ในอันดับต้นๆแน่นอน  เรามีปัญหาเรื่องหน้าอก คือเป็นคนหน้าอกเล็ก อกไก่ อกห่างคะ เวลาใส่เสื้อผ้า ถ้าอยากสวยๆ งานโกย งานดัน ต้องมาคะ งานฟองน้ำนี่ขาดไม่ได้เลยคะ  จากการที่ได้ปรึกษากับคุณหมอ ถึงเรื่องหน้าอกแล้ว ก้เกิดกิเลสตามมาแบบไม่หยุด กลับไปบ้านก้คิด คิดแล้วคิดอีก จะนอนก้ยังคิด ดูรีวิวที่คุณหมอเปิดให้ดูแล้วแบบบ อยากทำมากๆๆๆๆ ผู้หญิงเราอะเนาะ เรื่องหน้าอก เป็นเรื่องใหญ่รองลงมาจากเรื่องหน้าตาได้เลย เผลอๆ ผู้ชายสมัยนี้ ไม่มอง ผู้หญิงที่หน้าตาแล้วจ้า มองต่ำกันตลอดเลย 55555  

จากการที่นอนไม่หลับมาหลายคืน วุ่นวายกับการตัดสินใจว่าจะทำดีไหม ? ผลสรุปก้คือ อีก 1 อาทิตย์ต่อมา ก้ได้นัดคิวปรึกษาคุณหมออีกครั้ง 555555 ครั้งนี้เจอคุณหมอ เราก้ยังถามอะไรเหมือนๆ เดิม คุณหมอก้น่ารัก ยิ้มแย้ม ตลอดเวลา เราสงสัยอะไรก้ตอบเราหมด จากที่อยากทำหน้าอกอยู่แล้ว ยิ่งเห็นฝีมือคุณหมอ และได้คุยกับคุณหมอแล้ว ทำให้เราตัดสินใจอย่างง่ายๆ วันนั้นเลยคะ จองคิวเลยคะ จะได้จบๆไป จะได้ไม่เก็บมาคิดฟุ่งซ่านอีก  

ข้ามไปวันที่เราผ่าตัดเลยละกันนะคะ พูดมาเยอะละ เราทำหน้าอกด้วย ซีลีโคนของ ยูโรคะ ขนาด 400 cc คะ ด้วยความที่เราเป็นคนอกไก่ อกห่าง เราเลยอยากได้หน้าอกที่ชิดๆคะ คุณหมอเลยจัดให้ตามความเหมาะสมคะ

หน้าอกเรา ก่อนทำคะ

ภาพนี้หลังจากทำเสร็จ ใหม่ๆ สดๆ ร้อนๆ เลยคะ

ภาพนี้เป็นภาพที่มาตัดไหมคะ

ถามว่าเจ็บไหม ตอบเลยว่า มากก 555555 ใครที่คิดว่าไม่เจ็บ ไม่จริงนะคะ แต่ถามว่าทนได้ไหม ก้ทนได้คะ มันเป็นการผ่าตัดอะเนาะ จะไห้โกหกว่าไม่เจ็บเลยคะ คงเป็นไปไม่ได้ มโนละคะ แต่ถ้าความเจ็บครั้งนี้แลกมากับสิ่งที่ทำให้เรามีความสุขแล้วละก้ นุ่นบอกได้คำเดียวเลยคะ ว่า คุ้ม !!! คุ้มค่ามากๆคะ
        จากรีวิวที่ลงให้เพื่อนๆดู มันเป็นคำตอบที่จริงที่สุดนะคะ ว่าคุณหมอเก่งมากแค่ไหน จากคนที่หน้าอกไม่สวยเลย แต่ปัจจุบันสวยได้มากขนาดนี้  นุ่นภูมิใจกับหน้าอกมากๆคะ ขอขอบคุณ The SiB Clinic จริงๆนะคะ ที่สานฝันของนุ่นให้เป็นความจริง
ถ้าเพื่อนๆคนไหน มีคำถามหรือสงสัยอะไร ถามเรามาได้เลยนะคะ เดี๋ยวเรามาตอบทุกถามเลยคะ

โพสต์ 2016-3-18 13:48:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคะ หมอเดียวกับเราเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้