ดู: 2849|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น แบบกรีด ราคาโปรแรงๆ ออกมา สวยๆ ที่ ปันนิสาคลีนิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bengiiz เมื่อ 2016-3-11 16:02

สวัสดีค่ะ วันนี้เราเอาตาสองชั้นของเรามารีวิวไห้เพื่อนๆ ที่กำลังตัดสินใจดูกันนะคะ

บอกเลยว่า เราตัดสินใจทำที่นี่เพราะราคาโปร จริงๆ เราสอบถามหลายที่ ทำตาสองชั้นแบบกรีด ราคา 25000. +++ ทั้งนั้นเลย ไม่รวมเทคนิคอื่นๆ อีกด้วย ค่ะ

แต่เรามาเจอที่นี่ น่าจะเป็นช่วงโปรโมชั่นของเขา ตาสองชั้น ของเรา เดิมมันไม่มีเลยไง เลยไม่อยากทำแบบเย็บจุด

เพราะรู้ว่าต้องหลุดแน่นอน

อันนี้รูป ก่อนทำ และหลังทำ นะคะ

ตามรูปเลยจร้าาาาาาา ตาเดิมไม่มีชั้นเลย ถ้าทำแบบเย็บจุดคงไม่รอด....

เรา Inbox จากFacebook เข้าไปถาม Punnisa Clinic และก็ แอดไปคุยไลน์แอด @punnisaclinic

ฮ่าๆ ได้ราคาโปร ตัดสินใจ ในราคาโปร ทันที ที่ 15900.- จ๊าาาาาาาา 555555+

แบบกรีดธรรมดา รีบโอนจองสิคะรออะไร ??? โอนจองไป 2000.- วันทำชำระส่วนที่เหลือ และค่ายา

เบ็ดเสร็จไม่เกินงบค่ะ และนี่ค่ะ ผลงานที่ออกมา

อันนี้ รูปหลังทำทันที กลับบ้าน มาละถ่าย ตาแดงๆ น่ากลัว เห็นรอบเย็บ หลอนๆ  5555+

หมอเย็บละเอียดมากกกกกกกกก แล้วเขาใช้ไหมแบบตัดนะคะ ให้เหตุผลว่าไหมตัดจะแผลสวยกว่า เราก็ตามนั้นค่ะ ตามใจหมอเลย

ตอมาวันที่ 3 ยังอยู่บ้านไม่ออกไปไหน

แต่ก็แอบดีใจนะคะ เย็บแผลละดูละเอียด ดีมาก

และนี่รูปเรียงๆ กันมานะคะ ออกบ้านได้ละ ไม่แน่ใจว่าวันไหน แต่ยังไม่ได้ตัดไหม ค่ะ

แถมรูป ก่อน เปรียบเทียบไห้เรื่อยๆ ค่ะ 55555+

และนี่ค่ะ รูปหลังทำ ตอยสวยๆ ชัดๆ ส่วนตัวแล้วชอบมากเลยค่ะ

สวยยยยยยยยยยยย ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ก.ไก่ ล้านตัวค่ะ

นี่ค่ะ BF&AT ชัดๆ เลยยยย

เพื่อนๆว่าไงบ้างคะ โดยส่วนตัวแล้วชอบมากค่ะ

ปล.ลองแอดไลน์แอดไปสอบถามดูนะคะ พี่เซลเขาขอร้องไห้เรามารีวิวไห้ บอกว่าดูมาจากรีวิวนี้ และส่งไห้เขาดู เผื่อเขาจะไห้เราราโปรเท่าเราเห็นเขาบอกอย่างนั้นนะ

ลองดู อิอิ

สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้