ดู: 2124|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิวพลีชีพ วันนี้รีวิวแค่ตาก่อนครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pattarapol9345 เมื่อ 2016-3-9 18:28

สวัสดีครับ เราเป็นคนนึงอยากจะบอกพื้นฐานเบ้าหน้าไม่ได้ดีแต่กำเนิดเกิดมา
เรียกว่าบ้านๆก็ว่าได้แต่จะบ้านขนาดไหนเดี๋ยวมีภาพประกอบเอามาให้ดูกันนะครับ

แต่วันนี้เราจะมาพูดถึงเรื่องตากันก่อนดีกว่า ปกติเป็นคนตาสองชั้นหลบในเรียกได้ว่าหลบในแบบสุดๆและมีเนื้อค่อนข้างเยอะทำให้ดูตาดุอันนี้เป็นรูปก่อนทำตาครับ (คือก่อนทำตาอย่างเดียวนะครับ ไม่ได้หมายถึงก่อนทำทั้งหมด)

แต่ถ้าอยากรู้ว่าทำอะไรมาบ้างทั้งหมดทั้งมวลรอติดตามอัพเดตรีวิว พลีชีพนี้นะครับ

ก่อนทำตาสองชั้น

อันนี้รูปก่อนทำตานะครับ ความรู้สึกส่วนตัวคือมองดูแล้วเหมือนคนตาดุซึ่งเวลามองไครมีคนชอบบอกว่าไม่ค่อยจะเป็นมิตรเท่าไหร่ อีกอย่างเนื้อจาเยอะชั้นไขมันที่ตาก็เยอะดูเหมือนโหงวเฮ้งไม่ดี

มาดูรูปตาแบบไกล้ๆกันจะได้เห็นถึงปัญหาว่ามันชัดขนาดไหน

ถ้าสังเกตุไกล้เลยนะครับ หนังตาตกมาก เนื้อชั้นตาเยอะ ดูตาบวมๆตุ่ยๆเหมือนคนนอนเยอะแล้วบวม เวลามองหน้าตรงก็เห็นลูกตาดำครึ่งเดียว ทำให้ดูแก่เป็นคนมีอายุ

ด้วยสาเหตุที่กล่าวมาทั้งหมดนี้ จึงทำไห้เราตัดสินใจทำตา ด้วยเหตุผลที่ว่าติดตามคุณหมอท่านนี้มานานเห็นผลงานแล้วคิดว่าน่าจะรอด จึงเข้าไปปรึกษาก่อน

ด้วยความเป็นคนใจร้อน พอหมอพูดสะกิดต่อมอยาก ต่อมอยากถ้าเอาปรอดวัดได้ คือ แตก !!!!

เซลก็พูดเหมือนอมสาริกามา8ตัว บิ้วดี๊ ดี !!! แล้วจะรออะไรล่ะ ทำเลยสิครับ

บอกเลยครับทุกๆครั้งที่มีการขึ้นเขียง ไม่เคยชินกับมันเลยตื่นเต้นทุกครั้ง ใจดีสู้เสือ และอีกอย่างหนึ่งที่เป็นเคล็ดลับส่วนตัวขณะที่นอนผ่าตัด นอนสวดมนต์
แรกๆก็ท่องจำบทสวดได้ พอช่วงหลังๆ บทสวด สับไปสับมา งง เอง คราบบบบบ !!!! 555+

อ่ะ รูปสดสด ตอนออกจากห้องผ่าตัด

หนักตามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก มีความเป็นหอยแครงงงงงง

อ่ะ แต่เอาจริงๆ คิดว่าน่าจะบวมกว่านี้นะ เคยเห็นมา คือคิดว่า มีสงครามในห้องผ่าตัด คือออกมาเลือดสาด เขียว ซึ่ง เรารอดดดดด !!!

ต่อมารูปวันที่ 3 หลังจากหอยแครง ก็ยังแครงอยู่ แต่เป็นแครงเล็กๆ ซึ่งดูเหมือนจะสงบแล้ว

รูปวันที่ 5 มีงานด่วน เข้าไปที่คลีนิครบเร้าไห้พยาบาลตัดไหมไห้

สิ่งที่ตามมาคือ ตัดไหม....เจ็บว่ะ เพราะคุณหมอเย็บให้ละเอียดมาก ไม่รู้จะละเอียดทำไม ?????

ซึ่งได้ความมาว่า คุณหมอทำเทคนิคพิเศษ ให้ทั้งเย็บ5จุด และกรีดเอาไขมันออกให้ ทำไห้รู้เลยว่า เออหนักจริง !!!

รูปวันที่ 7 มีความปรืออออออ

ในความปรือนั้น....ก็ดูเหมือนว่าจะเริ่มเซทตัวของแผล แผลดูสงบลง ความปรือเล็กๆนั้น ส่งผลให้ กลายเป็นคนแบ๊วไปอี๊กกกกกกกก

คิดในใจ แต่งหญิงไหมลูก....???(กัดตัวเองก่อน เดี๋ยวมีคนมากัดจะได้ไม่เจ็บมาก)

10 วัน แล้ววววววววว

เอออออออ เริ่มเป็นผู้เป็นคนขึ้นมา ชั้นตาเริ่มยุบลง ก็มีความมั่นหน้า มั่น5 มั่น10 ขึ้นมาหน่อย ส่วนตัวคือชอบนะ รู้สึกว่าเฮ้ยมันหายไวกว่าที่คาดไว้ว่ะ ไม่รู้ว่าคนอื่นที่ไปทำหายไวแบบนี้หรือเปล่า แต่ต้องบอกว่า กรีด และเอาไขมันออกนะ ไม่ใช้แบบเย็บจุด !!!

มองดูเหมือนเด็กลง บ้าง รึป่าว ว่ะ อันนี้คิดเอง แต่ที่เห็นได้ชัดคือ มาตาสองชั้นแล้วโว้ยยยยยย

ชอบมากกกกกกกกกก ฟิน

และรูปนี้ครับ ปัจจุบัน 1เดือน

คือดีมาก  งานตาก็มา แบ้วมากขึ้น

และนี้ ดูงานตาชัดๆ งานจิกกล้องแตก

ส่วนตัวคือพอใจ ชอบ เพื่อนๆคิดเห็นว่าไงบ้างครับ มาแชร์กัน หรือว่าไคร ไปทำที่ไหนมา มาเล่าให้ฟังหน่อย ระหว่างหอยแครงคุณ กับหอยแครงผม อันไหนระเบิดกว่ากัน 5555+

สุดท้ายนี้ อย่าลืมติดตาม กระทู้พลีชีพ ของผมนะครับ เพราะครั้งหน้า ผมจะมาเขียน มาเต็ม ตั้งแต่สมัยตัวอ่อน ลูกเจี๊ยบ ว่าเจ็บมาเยอะ !!!

ทั้งกาย และ ใจ 55555+

อ่ะ ให้ดู เป็น ออเดิร์ฟ น้ำจิ่มน้ำแจ่ว++++

นี่คือว่าตัวเองเป็นตัว Top มาตลอดนะ !!!!! สมัยนั้น โครงการ เพื่อนเตือนเพื่อน ยังไม่มี สินะ !!!!  
ดูหน้าหวานขึ้นเลยค่ะ สวย
สวยมากเลยค่ะ ทำที่ไหนมาคะ

ราคาเท่าไรคะ สวยมากกกกกก เลยยยยย

และทำอะไรมาบ้าง รอติดตามนะคะ.....
ตาแบ้วขึ้นเยอะเลย จ้า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-12 15:21:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับเราไปทำที่ ปันนิสา  คลินิก อยู่ถนนกัลปพฤกษ์ ครับ ทำกับหมอประเสริฐ  หมอเก่งนะลองเข้าไปปรึกษาดูก่อนก็ได้ พนักงานดูใจดีเป็นกันเอง
ตอนนี้ละครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้