ดู: 2116|ตอบกลับ: 5

[ทำตาสองชั้น] รีวิวพลีชีพ วันนี้รีวิวแค่ตาก่อนครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pattarapol9345 เมื่อ 2016-3-9 18:28

สวัสดีครับ เราเป็นคนนึงอยากจะบอกพื้นฐานเบ้าหน้าไม่ได้ดีแต่กำเนิดเกิดมา
เรียกว่าบ้านๆก็ว่าได้แต่จะบ้านขนาดไหนเดี๋ยวมีภาพประกอบเอามาให้ดูกันนะครับ

แต่วันนี้เราจะมาพูดถึงเรื่องตากันก่อนดีกว่า ปกติเป็นคนตาสองชั้นหลบในเรียกได้ว่าหลบในแบบสุดๆและมีเนื้อค่อนข้างเยอะทำให้ดูตาดุอันนี้เป็นรูปก่อนทำตาครับ (คือก่อนทำตาอย่างเดียวนะครับ ไม่ได้หมายถึงก่อนทำทั้งหมด)

แต่ถ้าอยากรู้ว่าทำอะไรมาบ้างทั้งหมดทั้งมวลรอติดตามอัพเดตรีวิว พลีชีพนี้นะครับ

ก่อนทำตาสองชั้น

อันนี้รูปก่อนทำตานะครับ ความรู้สึกส่วนตัวคือมองดูแล้วเหมือนคนตาดุซึ่งเวลามองไครมีคนชอบบอกว่าไม่ค่อยจะเป็นมิตรเท่าไหร่ อีกอย่างเนื้อจาเยอะชั้นไขมันที่ตาก็เยอะดูเหมือนโหงวเฮ้งไม่ดี

มาดูรูปตาแบบไกล้ๆกันจะได้เห็นถึงปัญหาว่ามันชัดขนาดไหน

ถ้าสังเกตุไกล้เลยนะครับ หนังตาตกมาก เนื้อชั้นตาเยอะ ดูตาบวมๆตุ่ยๆเหมือนคนนอนเยอะแล้วบวม เวลามองหน้าตรงก็เห็นลูกตาดำครึ่งเดียว ทำให้ดูแก่เป็นคนมีอายุ

ด้วยสาเหตุที่กล่าวมาทั้งหมดนี้ จึงทำไห้เราตัดสินใจทำตา ด้วยเหตุผลที่ว่าติดตามคุณหมอท่านนี้มานานเห็นผลงานแล้วคิดว่าน่าจะรอด จึงเข้าไปปรึกษาก่อน

ด้วยความเป็นคนใจร้อน พอหมอพูดสะกิดต่อมอยาก ต่อมอยากถ้าเอาปรอดวัดได้ คือ แตก !!!!

เซลก็พูดเหมือนอมสาริกามา8ตัว บิ้วดี๊ ดี !!! แล้วจะรออะไรล่ะ ทำเลยสิครับ

บอกเลยครับทุกๆครั้งที่มีการขึ้นเขียง ไม่เคยชินกับมันเลยตื่นเต้นทุกครั้ง ใจดีสู้เสือ และอีกอย่างหนึ่งที่เป็นเคล็ดลับส่วนตัวขณะที่นอนผ่าตัด นอนสวดมนต์
แรกๆก็ท่องจำบทสวดได้ พอช่วงหลังๆ บทสวด สับไปสับมา งง เอง คราบบบบบ !!!! 555+

อ่ะ รูปสดสด ตอนออกจากห้องผ่าตัด

25590226 รีวิวตา2ชั้นคุณปรัณ_2612.jpg

หนักตามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก มีความเป็นหอยแครงงงงงง

อ่ะ แต่เอาจริงๆ คิดว่าน่าจะบวมกว่านี้นะ เคยเห็นมา คือคิดว่า มีสงครามในห้องผ่าตัด คือออกมาเลือดสาด เขียว ซึ่ง เรารอดดดดด !!!

ต่อมารูปวันที่ 3 หลังจากหอยแครง ก็ยังแครงอยู่ แต่เป็นแครงเล็กๆ ซึ่งดูเหมือนจะสงบแล้ว

25590226 รีวิวตา2ชั้นคุณปรัณ_3420.jpg

รูปวันที่ 5 มีงานด่วน เข้าไปที่คลีนิครบเร้าไห้พยาบาลตัดไหมไห้

25590226 รีวิวตา2ชั้นคุณปรัณ_8351.jpg

สิ่งที่ตามมาคือ ตัดไหม....เจ็บว่ะ เพราะคุณหมอเย็บให้ละเอียดมาก ไม่รู้จะละเอียดทำไม ?????

ซึ่งได้ความมาว่า คุณหมอทำเทคนิคพิเศษ ให้ทั้งเย็บ5จุด และกรีดเอาไขมันออกให้ ทำไห้รู้เลยว่า เออหนักจริง !!!

รูปวันที่ 7 มีความปรืออออออ

25590226 รีวิวตา2ชั้นคุณปรัณ_1366.jpg

ในความปรือนั้น....ก็ดูเหมือนว่าจะเริ่มเซทตัวของแผล แผลดูสงบลง ความปรือเล็กๆนั้น ส่งผลให้ กลายเป็นคนแบ๊วไปอี๊กกกกกกกก

คิดในใจ แต่งหญิงไหมลูก....???(กัดตัวเองก่อน เดี๋ยวมีคนมากัดจะได้ไม่เจ็บมาก)

10 วัน แล้ววววววววว

25590226 รีวิวตา2ชั้นคุณปรัณ_7133.jpg

เอออออออ เริ่มเป็นผู้เป็นคนขึ้นมา ชั้นตาเริ่มยุบลง ก็มีความมั่นหน้า มั่น5 มั่น10 ขึ้นมาหน่อย ส่วนตัวคือชอบนะ รู้สึกว่าเฮ้ยมันหายไวกว่าที่คาดไว้ว่ะ ไม่รู้ว่าคนอื่นที่ไปทำหายไวแบบนี้หรือเปล่า แต่ต้องบอกว่า กรีด และเอาไขมันออกนะ ไม่ใช้แบบเย็บจุด !!!

มองดูเหมือนเด็กลง บ้าง รึป่าว ว่ะ อันนี้คิดเอง แต่ที่เห็นได้ชัดคือ มาตาสองชั้นแล้วโว้ยยยยยย

ชอบมากกกกกกกกกก ฟิน

และรูปนี้ครับ ปัจจุบัน 1เดือน

25590226 รีวิวตา2ชั้นคุณปรัณ_3284.jpg

คือดีมาก  งานตาก็มา แบ้วมากขึ้น

และนี้ ดูงานตาชัดๆ งานจิกกล้องแตก

25590226 รีวิวตา2ชั้นคุณปรัณ_1814.jpg

ส่วนตัวคือพอใจ ชอบ เพื่อนๆคิดเห็นว่าไงบ้างครับ มาแชร์กัน หรือว่าไคร ไปทำที่ไหนมา มาเล่าให้ฟังหน่อย ระหว่างหอยแครงคุณ กับหอยแครงผม อันไหนระเบิดกว่ากัน 5555+

สุดท้ายนี้ อย่าลืมติดตาม กระทู้พลีชีพ ของผมนะครับ เพราะครั้งหน้า ผมจะมาเขียน มาเต็ม ตั้งแต่สมัยตัวอ่อน ลูกเจี๊ยบ ว่าเจ็บมาเยอะ !!!

ทั้งกาย และ ใจ 55555+

อ่ะ ให้ดู เป็น ออเดิร์ฟ น้ำจิ่มน้ำแจ่ว++++

S__16924679.jpg     S__16924680.jpg   

นี่คือว่าตัวเองเป็นตัว Top มาตลอดนะ !!!!! สมัยนั้น โครงการ เพื่อนเตือนเพื่อน ยังไม่มี สินะ !!!!  
โพสต์ 2016-3-10 15:33:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูหน้าหวานขึ้นเลยค่ะ สวย
โพสต์ 2016-3-10 18:01:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ ทำที่ไหนมาคะ

ราคาเท่าไรคะ สวยมากกกกกก เลยยยยย

และทำอะไรมาบ้าง รอติดตามนะคะ.....
โพสต์ 2016-3-11 09:02:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาแบ้วขึ้นเยอะเลย จ้า
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-12 15:21:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับเราไปทำที่ ปันนิสา  คลินิก อยู่ถนนกัลปพฤกษ์ ครับ ทำกับหมอประเสริฐ  หมอเก่งนะลองเข้าไปปรึกษาดูก่อนก็ได้ พนักงานดูใจดีเป็นกันเอง
โพสต์ 2016-5-1 16:20:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ละครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้