ดู: 4105|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากกระจับ ปันนิสาคลีนิค (มีใครเคยได้ยินชื่อนี้มั้ยคะ) สวยมากกกกกกกกก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ

วันนี้เราเอาปากกระจับของเราที่ทำมาแล้วสักพักมาให้ดู เราทำได้ประมานสองเดือนละมั้งคะ คลีนิคเป็นคลีนิคเปิดใหม่

แต่โปรไฟล์หมอแต่ละท่านที่เข้ามาทำศัลยกรรมนี่ สุดยอดจริงค่ะ !!!

ทีแรกเราก็ลังเลเห็นคลีนิคมีโปรไงคะ ช่วงแรกๆ อยากได้ของถูก พอดีคุยไปคุยมา แล้วโอเคร เซลก็ดูแลดีค่ะ เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ

อันนี้รูปก่อนทำ(ถ่ายที่คลีนิคเลยค่ะ)

**คลีนิคกว้างขวางโอ่อ่า หรูหรามาก ค่ะ **

อันนี้ก่อนทำ คือแบบว่า ปากกกกกก ไม่มีกระจับเลยแม้แต่น้อยยย

ไม่มี คือไม่มีค่ะ 5555+ (สงสารตัวเอง)

และนี่ค่ะ หลังทำทันที แอบหน้ากลัว แต่ก็ดีใจนะคะ หมอเย็บละเอียดดีมากกกกกกกกกกกก

ต่อมา วันที่ 2

เป็นไงบ้างคะ ส่วนตัวแล้ว ชอบมากเพราะ เริ่มเห็นชัดแล้วค่ะ ว่ามีกระจับมากขึ้น สวยยยยย ชอบบบบบบบบ อิอิ

มีคนสงสัยว่าเจ็บมากไหม กินอะไรได้หรือเปล่า กลัวไหม

ไม่ต้องถามนะคะ นี่รูปยืนยัน กิน MK ตั้งแต่วันที่2 ค่ะ

อันนี้รูปวันที่ 3 ค่ะภาคภูมิใจมากเลยยยยยยยยยย 5555+

อันนี้ รูปวัน ที่ 3 - 4 - 5 เรียงกันนะคะ คือแบบว่ารู้สึกว่ามันดีขึ้นจนจะหายแล้ว เร้าหรืออยากไปตัดไหมที่คลีนิคมากคุยกับบพี่เซล ก็เลยได้สรุปว่ายังไม่ตัดค่ะ ไปดูรูป รัวๆ กันค่ะ

พี่เซลก็ย้ำว่าอย่ากินอะไรเยอะ อย่าไห้แผลฉีก ไหมหลุด เด๋วปากจะไม่สวย ฮ่าๆ

เราก็ซัดซะ เต็มที่เลยค่ะ

และก็ มีรูปถัดๆ มา เราไม่แน่ใจนะ ว่าวันที่เราไร แต่ที่จำได้คือไปเที่ยว และยังไม่ได้ ตัดไหมคะ

สวยยยยยมากกกกกกกกก และแล้วก็ถึงวันตัดไหม

สวยดี เราชอบ ถ่ายรูปบางรูปเห็นไม่ชัด แต่เราว่ามันกำลังโอเค สวยเป็นธรรมชาติ ไม่เหมือนตัดปากมาฮ่าๆ

และก็นี่ค่ะ รูปปัจจุบัน ที่เห็นปากชัดๆ หน่อย อันนี้เลยค่ะ

ปล.ที่มาเขียนรีวิววันนี้ก็อยากแบ่งปันไห้ทุกคนตัดสินใจได้ เผื่อใครกำลังหาข้อมูลอยู่นะคะ

สวยจัง เราก็ทำที่นี่เหมือนกันแต่เราทำตานะ ไว้จะมารีวิวให้ดูนะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-9 16:19:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Pattarapol9345 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-8 16:51
สวยจัง เราก็ทำที่นี่เหมือนกันแต่เราทำตานะ ไว้จะมารีวิวให้ดูนะ

เป็นยังไง บ้างคะ เห็นเพื่อนไปทำมา ก็สวยมากเหมือนกันค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-9 16:21:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้