ดู: 1358|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากสวยน่าจุ๊บ ปากปีกนกเหมือนดารา ต้องนี่เลยหมอกีคนเก่งจากเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวปากบาง-ปากกระจับเพื่อเป็นข้อมูลให้กับคนที่กำลังจะตัดสินใจทำนะคะ

ตอนแรกคิดว่าจะไม่รีวิวแล้ว เพราะก่อนไปทำมีเพื่อนพูดดักทางไว้

เพื่อน : ทำเสร็จแล้วอย่าลืมรีวิวในดั้งโด่งหรือพันทิพนะ

เรา : อ้าว! ทำไมต้องรีวิวฟ่ะ

เพื่อน : ก็เห็นคนทำมาสวยเขาชอบอวดกันไง

หลังจากทำเสร็จก็ไม่กล้ารีวิว เอาไงดีฟร่ะ  แต่ด้วยความเป็นคนขี้อวด(ป่ะ?) ปากสวยแล้วก็อยากโชว์เป็นของธรรมดา

วันนี้ได้ฤกษ์ครบ 7 วันแล้ว ก็ขอรีวิวซะเลย เพื่อ...

1. อวดประชาชีไงจ๊ะ

2.เป็นข้อมูล เผื่อคนสนใจอยากทำ จะได้เป็นอีก 1 รีวิวประกอบการตัดสินใจ

ปีที่แล้วจองไว้กับคลินิคเล็กๆย่านชินเขต หมอเขาก็ทำสวยดีนะ แต่ก็มาเปลี่ยนใจทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์เลย
เพราะมีคนทำมาเห็นแล้วโดนใจสุดๆ เปลี่ยนที่ทันที
ก็เลยหาข้อมูล โทรมาจองคิวพอดีมีโปรน่าสนใจอยู่เลยจัดๆเลยค่ะ

พอถึงวันทำ ก็นั่งรถไปคนเดียวค่ะ (หาเพื่อนไปด้วยไม่ได้)
ไปถึงโรงพยาบาลแต่เช้า กลัวไม่ได้ทำ 5555+

ได้คิวแรก พอไปถึงคุณหมอก็ดูปาก ปากบนล่างพอๆกันทำแต่ข้างบนดีกว่านะ มันจะได้มีความแตกต่าง และเซ็กซี่ด้วย ชอบคุณหมอจังเซ็กซี่
แล้วก็ส่งรูปให้คุณหมอดูว่าอยากได้แบบนี้ แบบพี่อั้มเลยค่ะ 555+ งานมโนมาก
แนะนำเพื่อนๆเตรียมรูปปากของดาราหรือคนที่เราชอบไปเลยนะคะ
เพราะไปอธิบายว่าอยากได้แบบนี้ๆๆๆ เขานึกไม่ออกหรอก อยากได้แบบไหน ยื่นรูปแล้วขึ้นเตียงเลย
ก่อนขึ้นเตียง พยาบาลก็ให้ยาแก้ปวดกับยานอนหลับกินก่อน จากนั้นก็ขึ้นไปนอนปิดตารอได้เลยค่ะ

วินาทีที่ปิดตา ใจที่ระทึกมาก ฉีดยาชาจะเจ็บไหม เราจะดิ้นไหม เข็มจะหักคาปากเราไหม
ไม่ใช่ปัญหาค่ะ เขามียานอนหลับฉีดให้ เบาๆ สบายๆ ชิลมากกกค่ะ
ซึ่งจุดนี้ดีต่อคนที่กลัวเจ็บนะคะ ถ้าทำคลินิคเขาจะไม่ฉีดยานอนหลับให้ค่ะ มาที่เลอลักษณ์ไม่ต้องกลัว ชิลจริง

ขอแนะนำอย่าลืมกินยาแก้ปวดให้ตรงเวลา นึกสิค่ะ เวลาเป็นร้อนในเจ็บมั้ย ทำปากจะไม่เจ็บก็โกหกแล้ว ผอมลง 100% ในช่วงที่ทำนะ
น้ำหนักลดฮวบ ไหปลาร้าโผล่มาเยอะเลย

คุณหมอก็เดินเข้ามา กรีดปาก ตัดๆ  ฉับๆ กึกๆ ครืดๆ แล้วก็เย็บปาก
ขั้นตอนนี้รวดเร็วมาก หรือเพราะเบลอยาด้วยก็ไม่รู้

ผ่านไปไม่กี่นาที หมอก็บอกว่าเสร็จแล้วให้ลุกขึ้นได้
พยาบาลก็เดินเอาน้ำเกลือมาให้บ้วนปากค่ะ ก็บอกไปว่าไม่บ้วนแล้วค่ะ เลือดที่ไหลออกมา...กลืนลงคอไปหมดแล้ว 5555+

เสร็จแล้วก็กลับบ้านแบบปากเบินๆ ตุ่ยๆ อึ๋ยยย!!!

ยาที่จำเป็น.......
1.ยาแก้ปวด
2.ยาแก้อักเสบ
3.ยาลดบวม
4.ยาทาแก้อักเสบ (จะใช้หรือไม่ใช้ก็ได้)
ส่วนน้ำเกลือล้างแผล ผ้าก็อซ หน้ากากอนามัย เราต้องซื้อเอง

อ้อ! มีลิบบาล์มด้วยนะคะ เอาไว้ทารอบๆแผล ปากจะได้ไม่แห้ง เลือดจะได้ออก
หรือถ้าใครชอบเยิ้มๆ ก็วาสลีนปิโตรเลียมเจลลี่ได้เลยค่ะ

สิ่งที่ควรงด
1.งดเผ็ด ถ้าอยากให้หายไว กินแต่นม น้ำผลไม้ น้ำๆเอาไปก่อนสัก 5 วัน
2.งดแปลงฟันสัก 3 วันนะ แล้วแต่ความสามารถคน ใช้น้ำเกลือ น้ำยาบ้วนปากแล้วแต่ความสะใจของบุคคล
เพราะความแสบมันมีแน่ 555+
3.งดโดนปาก งดๆกิจกรรมทางปากไปก่อนนะคะ
4.กินยาที่หมอให้มาตรงเวลาเป๊ะๆจะได้หายไวๆ

มีไรถามมาได้ค่ะ อุ้มยินดีให้คำแนะนำ

ทรงสวยมากๆค่ะ รอติดตาม มาอัพเดทรูปปากอีกนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-7 17:11:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
MAYPOP ตอบกลับเมื่อ 2016-3-7 13:08
ทรงสวยมากๆค่ะ รอติดตาม มาอัพเดทรูปปากอีกนะค่ะ

โอเครค่ะ ได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้