ดู: 744|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เนื้อจมูกน้อย ก็สวยโด่งได้ Lelux ขอบคุณหมอปิติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคน ชื่อกัญนะคะ  วันนี้ มีรีวิวเล็กๆมาให้อ่านค่ะ
เมื่อประมาณเดือนที่ผ่านมา กัญได้ไปเสริมจมูกมา กับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ค่ะ และผลที่ออกมาทำได้ถูกใจกัญกันมากๆ เลยถือโอกาสมาเล่าให้เพื่อนได้ฟังเนาะ กัญเนื้อจมูกน้อยรู้ตัวอยู่แล้วว่า อาจจะเสริมไม่ได้โด่งมาก แต่กัญไม่ซีเรียสเรื่องนี้ค่ะ รับได้ แค่อยากมีเพิ่มขึ้นมามากกว่าเดิมนิดหน่อยคงโอเคแล้ว กัญเลยหาข้อมูลการเสริมจมูก ว่ามีเทคนิคอะไรบ้าง ที่ไหนที่ปลอดภัย สุดท้ายแล้วก็มาจบที่นี้ เพราะเพื่อนหลายคนแนะนำมา
มาดูรูปก่อนทำกันดีกว่า

แล้วดูหลังทำ3วันค่ะ

5วันค่ะ

ครบ1อาทิตย์ค่ะ

ครบ1 เดือน

เปลี่ยนไปไม๊ค่ะ ส่วนตัวกัญเองและคนรอบข้าง บอกว่าเปลี่ยนไป เรามั่นใจขึ้นค่ะ ทั้งนี้ ต้องขอขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์มากๆ กัญรับรองว่า ที่นี้มีมาตรฐาน คุณหมอมือเบา โรงพยาบาลสวยงามมาก เหมือนอยู่ในโรงแรม เรื่องของการกดดัน หรือกลัว ก็ไม่มี คิดว่าจะเจ็บก็ไม่เจ็บ คือเลิศเลอค่ามากค่ะ กัญทำกะคุณหมอปิติ  ทรง I dol nose ราคา 15900 บาท
กัญฝากกระทู้นี้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้