ดู: 495|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้จมูกใหม่เลอค่าที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ อ้อ มารายงานตัวคร้าาา
อ้อ เพิ่งทำจมูกมา ได้สักพัก เดือนกว่าๆแล้ว อยากมารีวิวให้เพื่อนดั้งโด่งได้ชมกันค่ะ เริ่มเลยนะคะ
ก่อนทำจมูก แท๊นนแท่นนน

มองข้าง ไม่รอดค่ะ มองหน้าก็ไม่รอด ฮ่าๆๆ
ไม่ต้องบอกเหตุผลแล้วนะคะ ว่าทำไมอ้อถึงเลือกมาเสริมจมูก หลักฐานมันฟ้อง มาบี้มาก ดั้งบี้มากๆ และยังดีนะที่พอมีปลายนิดหน่อย
เสริมจมูกมาได้ สามวันเป็นอย่างนี้ค่ะ ของอ้อ จะบวมนิดหน่อย คุณหมอบอกว่าแต่ละคนจะมีอาการต่างกัน บางคนมีมาก บางคนมีน้อย อ้อเลยไม่สงสัยค่ะ ไม่ชอบกินยาด้วยเลยหายช้ากว่าคนอื่นก็เป็นได้

มาดู 1อาทิตย์ค่ะ เริ่มดีขึ้นมากแล้ว

15วันค่ะ เริ่มเข้าที่แล้วนะคะ

ครบ1เดือน จะฟรุ้งฟริ้งขนาดไหน

มั่นใจขึ้นค่ะ แต่งหน้าแต่งตัว ได้ตามสบาย คือมีดั้งแล้วอ่ะ อะไรๆ ก็เกิดไปหมด ต้องขอขอบคุณ รพ.เลอลักษณ์ ที่มอบความสวยให้อ้อ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ทำแล้ววสวยทำเลยคาะ
เสริมกับหมอท่านไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้