ดู: 616|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกทรงหยดน้ำได้มาจากคุณหมอกิตติศักดิ์ หมอเก่งจากเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เค้าชื่อ มิ้นค่ะ
วันนี้จะมารีวิว.....จมูกทรงหยดน้ำ จากคุณหมอกิตติศักดิ์ จาก รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

ที่มารีวิวก็เพื่ออยากให้เพื่อนๆที่สนใจทำจมูกได้เห็นทรงสวยๆ เพื่อใครอยากทำแบบเค้า
ราคาค่าเสียหายในการทำจมูกอยู่ที่ 39,900 บาท เป็นจมูกทรงหยดน้ำ เทคนิคพิเศษของคุณหมอค่ะ
        เริ่มแรกเค้าหาแรงบัลดาลใจทรงจมูกก่อนเลย แนวเกาหลีๆเลยค่ะ อยากได้แบบสวยๆ
ก็บอกหมอนะคะว่า คุณหมอค่ะ ขอสวยๆนะคะ หมอบอกว่าหมอต้องทำให้เต็มที่อยู่แล้วคับ
ตื่นเต้นๆ ที่นี่ดีจริงๆ เขาฉีดยานอนหลับให้ด้วย ไม่เจ็บเลย หลับสบายแต่รู้สึกว่าหมอกำลังจะฉีดยาชาไรแบบนี้
ครึ่งหลับครึ่งตื่นมันเป็นข้อดีกว่าาที่อื่นนะ คือที่อื่นเขาไม่ให้ยานอนหลับแต่เขาฉีดสดเลย ยาชา อย่าบอกว่าไม่เจ็บอันนี้ไม่จริงเลย
ไปเป็นเพื่อนๆมาแล้ว เพื่อนที่คลินิค เพื่อนบอกว่าเจ็บบบๆๆๆ แต่เค้าไม่เจ็บเลยทำที่เลอลักษณ์

เค้าเป็นคนมีทรงจมูกเดิมที่โอเครอยู่แล้วแหละ แต่มันไม่คม ปีกไม่ใหญ่มาก หมอว่าทำออกมาแล้วจะโอเครเลย

ยิ้มรับความสดใสก่อนจะทำจมูกค่ะ

สาวๆค่ะ....สาวๆที่อยากทำจมูกมิ้นอยากบอกนะว่า....อยากให้คิดดีๆ
เพราะใช่ว่าทุกคนทำมาแล้วจะสวยกันหมด ของแบบนี้ต้องมีอะไรหลายอย่างประกอบกัน
มิ้นคิดนะว่า...สิ่งที่ต้องเลือกทำคือหมอเก่ง ความปลอดภัยต้องมี การรับประกันต้องมี มิ้นเลยทำที่โรงพยาบาลค่ะ
เพื่อลดความเสี่ยงในหลายๆเรื่อง

แล้วมิ้นก็ได้ทำอย่างที่ใจต้องการ.....เค้าทำมาแล้วนะ ลุ้นตอนหายบวมว่าจะออกมาสวยหรือเปล่า
ลงทุนไปเยอะเลยเพื่อความสววย ต้องยอมนิดหน่อย รูปนี้ทำมาได้ 3 วันเอง หมอมือเบามากเก่งมากความช้ำไม่มีเลย

รูปนี้เป็นรูปของวันที่ 5 หน้าตาก็อึนๆหน่อย แต่ความบวมไม่เยอะเลย คุฯพ่อคุณแม่ก็โล่งใจไปเยอะเลย
เพราะที่บ้านกังวลสุดๆอ่า

มาดูมุมด้านข้างงกันบ้างนะคะ มุมนี้คือเห็นรูปทรงของซิลิโคนมากขึ้นแล้ว
ดูหน้ามีมิติขึ้นเยอะเลย เพื่อนๆคิดว่ามันจะออกมาสวยสมใจมั้ยนะ

7 วันพอดี ได้เวลาออกงานกับคุณแม่และก็แต่งหน้าสวยๆ ไปงานกันเลยค่ะ ไม่ทิ้งล่องลอย เป็นไปได้หรือเนี่ย
ที่เลอลักษณ์หมอเก่งจริงๆ ถ้าใครทำแล้วออกมาสวยสมใจก็ต้องออยากออกมาโชว์จริงป่ะละ

ผ่านมาแล้วครึ่งเดือน ก็ประมาณ 2 อาทิตย์ หายดีแล้วนะ

มาดูรูปปัจจุบันครบ 1 เดือนกันดีกว่าเนอะ  เค้าอยากบอกว่ามันดีมากเลยค่ะ  ชอบจริงๆ
ไม่เบี้ยว ไม่มีปัญหาเลย สวยตามที่ใจต้องการจริงๆ

เพื่อนๆสนใจก็จองคิวทำเลยจะได้สวยๆอย่าไปกลัว

อ่อ!!!!เคยได้ยินว่าดัดฟันแล้วดั้งขึ้น ไม่จริงหรอก อยากมีดั้งก็ต้องเสริมดั้งสิค่ะ

เปลี่ยนเป็นคนใหม่ที่มั่นใจขึ้น 100 เปเซนต์

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-3 14:03:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ความสวยรอไม่ได้ ต้องคว้าเอง

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยค่ะ เค้าก็ทำเหมือนกัน ทรงหยดน้ำด้วย หมอเดียวกันเลยย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-3 16:05:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
MalinkMINK01 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-3 14:08
สวยค่ะ เค้าก็ทำเหมือนกัน ทรงหยดน้ำด้วย หมอเดียวกันเลยย

จร้า ขอยคุณจร้า
พอเข้าที่แล้วสวยจังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้