ดู: 1827|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] ชีวิตดีๆกับการเสริมหน้าอกทรงหยดน้ำ ทำแล้วชีวิตเปลี่ยนที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

ฮาโหล ฮาเหล๋,,,,, สวัสดีค่ะสมาชิกดั้งโด่งทุกๆท่าน เราชื่อชมพลอยค่ะ เราเห็นเพื่อนๆเขียนรีวิวกันเยอะ ไม่ว่าจะทำปาก ทำตา ทำคาง ดูดไขมัน หรืออะไรก็แล้วแต่ วันนี้พลอยจะขอพื้นที่ตรงนี้เขียนรีวิวดีๆจากการเสริมหน้าอกของพลอยให้ทุกคนได้อ่านกันเพลินๆนะคะ สัญญาก่อนนะว่าจะไม่เบื่อกัน ห้ามหลับด้วยนะ ฮ่าๆๆๆ

เริ่มกันเลยดีกว่าเนาะพลอยอยากแชร์อยากจะเล่าให้ฟังแย่ละ หุหุหุ คือก่อนหน้าที่พลอยจะเสริมหน้าอก พลอยมีงานถ่ายแบบนู่นนี่นั่นอยู่เรื่อยๆค่ะ แต่ขอบอกก่อนเลยว่าพลอยเป็นคนมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างแล้วค่ะ แบบดันได้โกยได้ถ้าต้องทำให้มันตู้มๆ เช่น ใส่ชุดเกาะอก สายเดี่ยว ขุดว่ายน้ำ คือดันได้พอประมาณหนึ่งนะค่ะ แต่ก็ไม่เต็มไม้เต็มมือเท่าที่ควร หรือเวลาถ่ายแบบใส่ชุดบางทีก็ไม่เต็ม ต้องดันต้องโกยตลอดเวลา  พลอยบอกเลยว่าเหนื่อยค่ะ ถ้าต้องดันต้องโกยกันตลอด พลอยอยากใช้ชีวิตแบบง่ายๆไม่ต้องดันไม่ต้องโกย พลอยเลยเลือกเสริมหน้าอกไปเลยดีกว่าจะไปสบายๆ ง่ายๆ เก๋เก๋ ใช่มั้ยคะเพื่อนๆ

ด้วยความที่ไม่อยากเหนื่อยในการโกยและดันอีกต่อไป พลอยเลยตัดสินใจหาข้อมูล ดูรีวิว สอบถามเพื่อนๆที่เป็นพริตตี้ ว่า เวลาผู้หญิงจะเสริมหน้าอกเค้าดูกันจากตรงไหน ว่าจะทำที่ไหนดี ทำแล้วต้องทำทรงอะไร ทำแล้วแบบไหนที่เรียกว่าสวย เพื่อนที่เป็นพริตตี้ก็เลยบอกว่า ให้เราลองนั่งดูรีวิวของแต่ละคลินิกดูว่าชอบของคลินิกไหน , ดูฝีมือในการเสริมหน้าอกของคุณหมอ และดูความปลอดภัยในการทำของแต่ละที่ด้วย ส่วนเรื่องทรงหน้าอกเรามีทรงที่ชอบในใจที่มันเหมาะสมกับตัวเราแล้วก่อนเสริมค่อยปรึกษาคุณหมออีกทีว่าทำได้หรือไม่กับทรงที่เราชอบ

ดูไปดูมา หาไปหามา เราเลยตัดสินใจเลือกทำที่ The SiB Clinic ค่ะ สาเหตุที่เลือกที่นี่เพราะ ดูจากฝีมือคุณหมอ รีวิวแต่ละรีวิวออกมาสวยจริงๆ ไม่เชื่อเพื่อนลองนั่งดูรีวิวตามเพจ และในไอจีของคลินิกได้เลยค่ะ ที่นี่เสริมออกมาแล้วดูเป็นทรงและธรรมชาติมากเลยค่ะ ปัจจัยหลักๆที่พลอยเลือกเพราะความเป็นธรรมชาติค่ะ เพราะพลอยเป็นคนมีหน้าอกอยู่บ้างแล้ว แต่ที่ทำเพราะจะให้มันดูเต็มๆ ตู้มนิดๆ และให้ดูธรรมชาติมากยิ่งขึ้นค่ะ อ่อ...และที่สำคัญซิลิโคนที่นี่ได้มาตรฐานปลอดภัยหายห่วงเลยจ้า ได้กล่องกลับบ้านด้วยน๊า แล้วพลอยจะต้องรออะไรอีกทำเลยสิคะ โทรสอบถาม นัดวันผ่า วางมัดจำเรียบร้อย ไม่ค่อยรีบเลยเนาะพลอย 55555 อ่าๆไม่รีรออะไรละ พลอยเอารูปรีวิวให้ดูเลยดีกว่า ว่าทำออกมาแล้วดูสวยแค่ไหน และมั่นใจเพิ่มขึ้นอีกแค่ไหน เอาเป็นว่า สวย ตู้ม เป๊ะ !!! ตามนั้นค่ะ พร้อมยัง ถ้าพร้อมแล้วดูกันเลย

(จากรูปรีวิว พลอยใส่ขนาด 345 CC ทรงหยดน้ำนะคะ จะได้ดูธรรมชาติสุดๆ และซิลิโดนต้องยี่ห้อเมนเตอร์เท่านั้น เพราะเค้าบอกว่าได้รับการทดสอบแล้วว่า รถสิบล้อเหยียบยังไม่แตกเลยค่ะ ฮ่าๆๆ พี่เซลล์เค้าว่างี้ ด้วยความปลอดภัยเลยเลือกเมนเตอร์ค่ะ)

สวยไหมค่ะ ถ้าสวยแล้วทำให้เรามั่นใจในตัวเองมากยิ่งขึ้นจะรออะไรอีก ทำอะไรดีๆให้กับตัวเองกันดีกว่าเนาะ ผู้หญิงเราไม่ว่าจะใครก็อยากสวย อยากดูดี อยากมั่นใจในตัวเองกันทั้งนั้น พลอยขอเป็นอีกแรงหนึ่งแรงเชียร์ ให้สาวๆทุกคนทำตามความฝันของตัวเองกันค่ะ ขอยืมสโลแกนบ้านๆหน่อยละกัน เพราะความสวยรอไม่ได้ ฮ่าๆๆๆๆ ไปทำกันเลย !!!!

หากสาวๆคนไหนมีข้อสงสัย อยากจะสักถามถามเรากันได้เลยนะคะ ยินดีให้คำปรึกษาจากประสบการณ์ตรง จากตัวเองนี่แหละ เดี๋ยวพลอยเข้ามาตอบ หากพลอยช้าพลอยขอแนะนำพี่คนนี้ให้ค่ะ เค้าเป็นกูรูในเรื่องนี้เลย ดูแลพลอยตั้งแต่ก่อนทำและหลังทำ Id : kwankaew13 ลองถามเค้าดูเลยก็ได้ ขอบคุณที่ติดตามกันนะคะทุกคน จุ๊ฟฟฟฟ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-9 00:07:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฝากกระทู้เราหน่อยน๊าาาา
โพสต์ 2016-3-9 14:36:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยและเป็นธรรมชาติ เหมาะกับคุณชมพลอยมากเลยคะ
โพสต์ 2016-3-11 14:46:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าสวย น้องนมก้สวย ชนะเลิศคะ
โพสต์ 2016-3-15 13:11:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณพลอย น้องนมสวยมากคะ
โพสต์ 2016-3-16 22:02:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชื้อน่ารัก เจ้าของกระทู้ก็น่ารัก
โพสต์ 2016-3-18 13:46:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เซกซี่มากคะ หน้าตาก้สวย น้องนมก้สวย
โพสต์ 2016-3-22 23:57:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของกระทู้สวย แซ่บ เซ็กซี่มากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้