ดู: 8243|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สักหน้าอกชมพูมา ช่วยดูให้หน่อยค่ะ เฮ่อ...

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปสักหัวนมชมพูมาค่ะ ที่ skin health care ที่เดอะมอลล์ บางกะปิ พี่นีสักให้ค่ะ

แต่รู้สึกว่า มันจะเป็นขอบ แล้วก็เลยเนื้อหัวนมมาอ่ะค่ะ เพื่อนๆ ว่าไงบ้าง

ไม่รู้ว่าควรโพสต์รูปหรือเปล่า แต่ถือว่าทำบุญให้คนจิตตกละกันนะคะ อย่าว่ากันเลย

ต้องการคำปรึกษามากๆๆๆๆๆ ช่วยหน่อยนะคะ

เหมือนมันเลยเนื้อหัวนมออกมาอ่ะค่ะ
อืม แย่จังเลย มีร้าน grace day spa เค้าทำสวยดีนะคะ ไม่เป็นขอบแล้วก็เลยๆ มาโดนเนื้อแบบนี้ด้วย

อยู่แถวปิ่นเกล้าอ่ะค่ะ แต่ต้องลองดูนะคะ เห็นมีคนไปทำแล้วสวยดีอ่ะ

ร้านนี้แอบน่ากลัวจัง ลองดูร้านที่แนะนำดูนะคะ โชคดีนะ
อืม ก็น่ากลัวอยู่เหมือนกันนะเนี้ย
โห...ผมว่าค่อนข้างน่ากลัวนะคับ
ตอบกลับ 4# kurama

ลองไปให้ที่เก่าเค้าแก้ดูก่อนดีไหมคะ เพราะเค้าควรรับผิดชอบนะ
    อย่างทำตาไม่ดี คุณหมอเคาก็รับแก้ให้นะ
สักมานานยังอ่ะคะ ถ้ายังไม่นาน ตรงที่มันเลยออกมา อาจเกิดจากการที่เนื้อโดนสักรึป่าว ข้างๆเลยเป็นแดงๆแบบนั้น เหมือนเวลาไปสักลายทั่วไป ขอบๆลายที่สัก เนื้อก็จะแดงๆๆ เพราะคืออาการที่ร่างกายตอบสนองอ่ะค่ะ แต่พอแผลสักหาย รอยมันก็จางหายไป
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-1 08:39:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 5# pooboob

ค่ะ ก็โทรไปแล้วอ่ะ แล้วพี่เค้าก็บอกให้รอๆๆๆ รอสัอาทิตย์ให้ลอกก่อน
    แล้วค่อยไปแก้ค่ะ แต่เหมือนกับเซ็งอ่ะค่ะ
    นี่ก็ให้พี่เค้ามาแก้ขอบนะคะ เพราะคราวที่แล้วสักมาเป็นขอบ
    พอแก้ก็เป็นแบบนี้ค่ะ หนักกว่าเดิมอีก
    เซ็งมาก ต้องเสียทั้งเวลา เดินทาง แล้วแก้ก็ต้องจ่ายตังค์อีกนะคะเนี่ย สุดๆ เลยอ่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-1 08:43:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 6# srinnuy

เพิ่งสักได้ไม่ถึงอาทิตย์อ่ะค่ะ คือสักมาหลายทีแล้วค่ะ
    จริงๆ ไม่ควรสักหลายทีนะคะ นี่ตั้ง 3ครั้งแล้ว
    สักครั้งแรก ให้สีติด
    ครั้งทีสอง ให้สีอ่อนขึ้น ก็พอแล้วค่ะ แต่ของเราเกิดเป็นของตรงข้างงซ้าย เห็นชัดเลย
    ครั้งที่ สาม ให้แก้ก็ออกมาเป็นแบบนี้ค่ะ กลายเป็นข้างขวาเห็นขอบเพิ่มมาอีก ส่วนข้างซ้าย
                  นี่หนักกว่า ไอ้ที่เป็นขอบก็ยังอยู่ แถมยังสักเลยออกมาอีก !!!!!!!
    เลยต้องไปสักอีกเป็นครั้งที่สี่ นะเนี่ย!!!!

แถมที่แก้นี่ก็ต้องเสียตังค์นะคะเนี่ย ถ้าคราวนี้แก้แล้วไม่ได้เนี่ย ไม่รู้ดิฉันจะองค์ลงขนาดไหน ฮึ่มๆๆ
ตอบกลับ 7# babybrown

แย่จัง แล้วนี่ทำไมถึงไปทำที่ได้อ่ะค่ะ ยังไงก็เป็นกำลังใจนะ
สู้ๆ ให้แก้ออกมาแล้วสวยๆ นะคะ
น่าจะรอให้เข้าที่มากกว่านี่นะเพราะเพิ่ง1อาทิตย์เองอ่ะ..ร่างกายอาจจะยังปรับสภาพไม่ทั่นก็ได้เป็นกำลังใจให้นะ
โอ้ มาย ก้อดดดดดดดดดดดด !
ต้องใช้เวลาค่ะ สู้ๆค่ะ
เคสเดียวกับเพือ่นเราเลย

สักที่ยูเนี่ยนมอลล์  เหมือนเด็กระบายสี

เลอะออกจากกรอบ  สรุปว่าเพือ่นต้องไปลบ

ที่มันเกินออกมาที่เป็นรอยแดง เสียค่าลบไปครั้งละ2000

รวม4000 สักไป4000 เวรแท้ๆ
ที่นี่ไปสักคิ้วมาจิตตกอยู่จนทุกวันนี้พยายามจะหาที่ลบเหมือนกันแต่พยายามเลือกหาที่ๆดีที่สุดอยู่ทำซะหน้าแก่ไปเลย
เปลี่ยนที่ดีกว่ามั้ยค่ะ เราว่าเค้าคงไม่เก่งพอ ไหนๆไปแก้แต่ละครั้งก็เสียตัง เปลี่ยนเถอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้