ดู: 1262|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] ช่วยแนะนำหมอทำจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์คนที่ถนัดแก้ไขจมูกเนื้อน้อย ทำปลายจมูกได้สวยหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยนะคะ พอดีสนใจอยากแก้จมูกที่นี่ เป็นคนไม่มีดั้งเลย เนื้อน้อย ปลายสั้นด้วยอีกต่างหาก
รู้ว่าหมอกิตติศักดิ์ดังแต่คิวหมอเขาเยอะและค่าตัวหมอแพงด้วยเลยอยากหาข้อมูลคุณหมอท่านอื่นค่ะ
เท่าที่รู้ก็มีหมอปิติ หมอชนกร แต่ไม่ค่อยเห็นรีวิวที่เกี่ยวกับเคส เนื้อจมูกน้อย ปลายสั้นเลยค่ะ
วานผู้รู้ช่วยแนะนำทีนะคะ หมอท่านอื่นก็ได้ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากค่าา
โพสต์ 2016-2-27 13:48:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจแก้จมูกที่เลอลักษณ์เหมือนกันค่ะ ตามดูรีวิวอยู่ เนื้อน้อย เนื้อบาง แต่จมูกยาวค่ะ เราดูไว้คือ หมอปิติ กับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ ยังตัดสินใจอยู่เหมือนกัน แต่เพื่อนมาทำเขาบอกว่าที่นี้หมอจะทำให้พอดีเนื้อของเรา ไม่ทำโด่งเกินไปเพราะจะอันตราย เพื่อนเราทำมาก้มีแบบพอดีๆนะ แต่เคสเราต้องแก้ต้องเข้าไปปรึกษาที่โรงพยาบาลดูอ่าค่ะ มีเวลาว่างเมื่อไรจะไปอยู่อ่าค่ะ ทำคลินิคมาแล้วไม่ปลิ้มจริงๆ ทำมานี่แบบจะทะลุ แถมแดงด้วย
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-27 14:02:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Noopui2019 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-27 13:48
สนใจแก้จมูกที่เลอลักษณ์เหมือนกันค่ะ ตามดูรีวิวอยู่  ...

เห็นช่วงนี้กำลังมีโปรโมชั่นอยู่นะคะ ลองเข้าไปดูที่เว็บได้ เราอยากแก้ที่นี่เพราะว่าค่อนข้างเป็นโรงบาลมาตรฐานค่ะ ได้ยินว่าหมอทำเก่งทุกคนแต่ส่วนใหญ่เป็นเคสที่มีฐานจมูกเดิมสวยอยู่แล้วอ่ะค่ะ ยังไงก็ขอให้ได้เจอหมอที่ถูกใจนะคะ มาเล่าสู่กันฟังอีกบ้างน้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้