เจ้าของ: fanpingping
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบนล่างกับหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์ คลินิก สดๆ ร้อนๆ อุ่นๆจากเตา

[คัดลอกลิงก์]
ปากสวยจัง รอยเย็บเนียบมาก ราคาเท่าไหร่ เจ็บไหร่ จองคิวยังไงอ่ะ
อัพมาให้ดูหน่อยคะ อยากเห็นปากตอนนี้จัง
ฝีมือการเย็บเนียนมากค่ะกว่าปากจะเข้ารูปนานมั้ยอยากทำ แต่แอบกัวรอชมอัพเดตคร้า
แผลเย็บสวยมากค่ะ. พอหายแล้วปากสวยเป็นธรรมชาติมากๆ เดือนนี้มีโปรมั้ยคะ. อยากทำบ้างเพราะเป็นคนปากหนาไม่ได้รูปเลย
ทรงนี้สวยเป็นธรรมชาติ ชอบทรงนี้ค่ะ
แผลเย็บสวยมากค่ะ ทรงที่ออกมาก็สวยเช่นกัน
ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ แล้วช่วงทำปาก กินไรได้น้อย น้ำหนักลดบ้างมั้ยคะ เผื่อจะผอมลงด้วย อิอิ
ทำราคาเท่าไหร่คะ เจ็บมากมั้ยคะ แล้วนานมั้ยกว่าแผลจะหาย
ขนาดตอนบวมยังเป็นทรงสวยเลยค่ะ อยากทำค่ะ แต่กลัวบวมนานค่ะ
ธรรมชาติ.คับ. เป้นแผลเป้นไหมคับ
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ แล้วเลือกทรงปากเองได้มั้ยคะ
ปากเป็นทรงสวยมากเลยค่ะ เลือกทรงเองหรือเปล่าคะ สวยมากเลย
แผลเย็บสวยจริงคะ   ทรงแบบนี้เรียกยกมุมปาก(ปีกนกรึป่าว)ไม่แน่ใจ
แผลเย็บเรียงกันสวยมากเลยอ่ะ  แผลไม่เห็นน่ากลัวอย่างที่คิดเลย
อยากทำค่ะ เจ็บไหมค่ะ
แผลเย็บสวยมากเลยนะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด เหนแบบนี้แล้วอยากทำเลยยย
แผนสวยมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากทำเลยค่ะ
แผลเย็บเรียงสวยมากๆคะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลย ต้องทำความสะอาดแผลตลอดเวลาเลยหรือป่าว เวลามีเลือดไหล
รูปทรงปากสวยมาก ชอบมากๆเลยค่า^^
แผลเย็บสวยมากๆ ปากได้รูปสวยมากเลยค่ะ^^
แผลเย็ยสวยมาก ปากสวยได้รูปมากๆเลยค่า^^
เย็บแผลสวยมากเลยค่า ทรงสวยดี ชอบๆ
รอยเย็บสวยมากเลยคะ อยากทำ อิอิ
คุณหมอเย็บแผลสวยมากๆเลยค่าา
เย็บแผลสวยมากเลยอ่า บางที่เย็บหน้ากลัวมาก
อยากทำกับคุณหมอตุ๊กจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้