ดู: 12859|ตอบกลับ: 117
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบนล่างกับหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์ คลินิก สดๆ ร้อนๆ อุ่นๆจากเตา

[คัดลอกลิงก์]
ปิงน่ะค่ะ อยากมาลงรีวิวกะเค้าบ้างงง ทำปากบนล่างกับคุณหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์ คลินิกมาเมื่อวาน เห็นเพื่อนที่ไปทำเมื่อวานเหมือนกันมาลงแล้ว เร็วมากๆ

พอดีไปทำปากกระจับมาที่ดีมอร์คลินิกค่าที่กรุงเทพ แต่ตัวปิงอยู่ จ.ตาก แต่เห็นรีวิวที่นี่แล้วประทับใจ เลยบินตรงมาเลย ปิงทำวันที่ 15 ก.พ. เมื่อวานนี้เอง กับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดาจ้า จำชื่อคุณหมอแม่นมากเพราะดูจากผลงานคุณหมอตุ๊กนี่แหละ ถึงตัดสินใจทำ อยากให้ดูผลงานหลังทำ คือแผลสวยมากกก คุณหมอเย็บแผลสวย เป็นระเบียบมาก ปลาบปลื้มที่สุด ทีนี่ก้อเป็นหน้าที่ของเราดูแลแผลล่ะ พอเข้าที่คุณหมอบอกว่าจะสวยกว่านี้อีกน้าาา อิๆ  ตอนนี้หน้าที่คือ ดูแลแผลให้สะอาดแบบหลังทำอย่างเดียวเลย

พี่เจ้าหน้าที่เค้าจะส่งรูปก่อนทำหลังทำให้ดูด้วย เลยเอามาลงรีวิวก่อนเลย เดี๋ยวค่อยๆ ทยอยเปิดเผยโฉมงามนะ  วันแรกขอโชว์ปากก่อน

จาก 18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-21 19:33:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตามมาดูกันค่าาา 4 วันแล้วคะ เห็นแผลคนอื่น สงสัยตัวเองยังเช็ดคราบเลือดที่ไหม ไม่สะอาดพอแหะ 5555

จาก 30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-21 12:58:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทหลังทำ1เดือนให้นะคะ

จาก 42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-24 15:28:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดท รูปหลังทำประมาณ 2 เดือนนิดๆ นะคะ

สวยมากๆเลยนะ แผลเย็บแบบเรียงกันสวยจริงๆ
สวยมากๆๆ ชอบอ่า เราอยากปากทรงนี้เลยมีราคานักศึกษาไหมคร่า
ปากสวยมากๆคะ
ดูเเลยากไหมคะ หลังทำปากไปเเล้วอะคะ ทานข้าวได้ปกติใช่ไหมคะ
อยากได้ทรงนี้เลย เวลาทาลิปแล้วสวยมากเลยค่ะ
อันนี้สวยมาก  
เจ็บมากไหมคะตอนทำ
สวยมากเลย เราเป็นคนริมฝีปากค่อนข้างที่จะดำถ้าทำปากมีโอกาสจะหายดำไหมค่ะ
นานไหมคะกว่าปากจะเข้าที่
แผลเย็บสวยมากค่ะ มีสาขา ตจว ไหมค่ะ
พอปากสวยแล้วทาลิปก็จะสวยเพิ่มเลย น่ารักมากค่ะ
ปากกระจับดูได้รูปมากเลย มีรูปอัพเดทไหมค่ะ
เปนแผลนานไหมคะ ดูแลยากไหม
ปากดูสวยหวานเลยคร่าา มีโปรฯไหมคะ
หมอเย็บสวยนะคะ งานละเอียด
ว้าววววววว สวยอ่ะ คุณหมอทำสวยจัง
ว้าววววววว สวยอ่ะ คุณหมอทำสวยจัง
รอยละเอียดมาก คุณหมองานดีมากค่ะ
สวยมากค่ะ ตอนนี้ดัดฟันอยู่ทําได้ไหมคะ
อยากได้เเบบนี้จะบอกคุณหมอยังไงค่ะ
ดูธรรมชาติไม่รู้เลยว่าทำนะคะ
สวยมากค่า อยากได้ปากแบบนี้เลย
ชอบ สวยมาเลยค่ะ อยากทำบ้างจังค่ะ
เย็บสวย ชอบๆๆๆ
โทรไปสอบถามมาเเล้ว คิวคุณหมอเดือนนี้เต้มหมดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้