เจ้าของ: winsor
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อัพเดท ข่าวราคาศัลยกรรม บุญรัตน์ คลินิกการแพทย์(คุณหมอบุญถิ่น)

[คัดลอกลิงก์]
ราคาถูกเกินไปเรากลัวๆ เหมือนกัน ไม่รู้เกรดของสิริโคนจะดีรึเปล่า ใครรู้รบกวนตอบทีนะครับ

แสดงความคิดเห็น

มีไรก็ปรึกษาเราได้น๊า ไม่ใช่หน้าม้าจ้า แหะๆ แต่ทำมาจิงๆ  โพสต์ 2011-2-11 09:34
เราไปทำมาที่นี่คะงหมอ ใช้สิริโคนอเมกาคะ ^^  โพสต์ 2011-2-11 09:34
ถูกมั๊กมาก น่าสนใจดี ไปทำกัล !!
ยกแก้มโดยไม่ผ่าตัดนี่ใช้วิธีไหนเหรอคะ ฉีดโบท็อกซ์อะไรประมาณนั้นหรือป่าวคะ สนใจมากๆ
เท่าที่ติดตามผลงานเราว่าคุณหมอก็ทำจมูกสวยนะ แต่เราจะเลือกแบบไม่ได้ ต้องให้หมอเลือกให้เข้ากับหน้าเราเท่านั้น สรุปว่าส่วนใหญ่ทำแล้วสวยค่ะ แต่อาจไม่ตรงกับความต้องการของลูกค้า ถ้าเทียบกับคุณภาพแล้วราคาน่าคบมาก อยากไปฉีดยกมุมปาก ยกคิ้ว แต่เห็นหลายคนบอกหมอดุ เลยขอคิดดูก่อน
ต้นฉบับโพสต์โดย golfnaluk เมื่อ 2010-8-23 12:08
เสริมจมูก 5,000 เค้าใช้สิริโคลนแบบไหนอะค่ะ ...

ใช้สิริโคลน นิ่ม จากเมกา เหมือนหมออื่นๆๆค่ะ
ตอนนี้ทำตาราคา 8000 แล้วคะ
แร้วถ้าทำปากล่ะค๊ะ...อยากทำปากด้วยอ่ะ
อยากทำตา 2 ชั้น ค่ะ ไม่ทราบว่าหมอบุนถิ่น โอเคไม๊ค๋ะ คัยรุ้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
ได้คิว 2 เมษา 54 นี้ละ

ตื่นเต้นอ่า   ทำตัวไงดี อ่ะเพื่อนๆ

กลัวๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

AYO
อัพรูปลงให้ดูด้วยนะค่ะ หนูได้คิวเดือนกรกฎา กลัวมากค่ะ  โพสต์ 2011-4-6 23:17
ราคาเดียวจบค่ะ  ทำมาแล้วววว
เราก้อไปทำกะหมอบุญนะ
หมอทำสวย มือก้อเบา
แถมราคาถูกด้วยนร๊ะ
ตอนนี้ราคา ยัง 5พันอยู่ปะครับ
สนใจมากครับไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kittyboyz เมื่อ 2011-5-19 16:48

มาชี้แจงครับ เนื่องจากคุณหมอใช้ซิลิโคนแบบนิ่มที่ขึ้นรูปมาแล้วจึงทำได้ในราคาถูกเพราะแค่ปรับระดับความยาวความสูงตามโครงหน้าของแต่ละบุคคลจึงทำได้ในราคาที่สบายกระเป๋ากว่าที่อื่น รูปทรงอย่างที่หลายๆท่านบอกคือไม่สามารถเลือกรูปทรงได้เนื่องจากเป็น "ซิลิโคนสำเร็จรูป" ครับผม แต่รับรองว่าทรงออกมาสวยครับ ที่สำคัญต้องเชื่อหมอครับอย่ารั้น  หมอคิดว่าทำโด่งแ่ค่นี้สวยแล้ว แต่ลูกค้าจะเอาให้มากกว่านั้นก็อย่าโทษหมอเลยครับ :)
เราก็ทำจากหมอบุญถิ่นค่ะ...พอใจนะ
เราทำงานประมาณ3-4ปีได้แล้วมั้ง ไม่มีปัญหาอะไร แต่อยากทราบว่าใครรู่บ้างว่าที่คลีนิกมีเหลาคางรึเปล่า??

ศิษย์หมอบุญคร๊า...ทำมา2ปีกว่าๆละคะ...คุณหมอก้อพูดคุยปกติคะ..ไม่ดุ(ในความรุสึก)แต่ว่าชอบคะ..ไม่โฆษนาให้ทำนั้นนู้นนี้เพิ่ม....ให้เราต้องเสียกาตังค์..ตรงไปตรงมาดีคะ..ตอนที่ไปทำ..หมอก้อถามอยากได้ประมาณไหน..ก้อตอบคุณหมอ..ว่า..ตามจัยคุณหมอเลยคะ
อยากไปทำแล้นอ่ะ เห็นผลงานหมอบุญมาเยอะแล้วอ่ะ ถ้าไปเช้าจะได้ทำเลยใช่ป่ะค่ะ ไม่ต้องรอคิวแบบเช้ามากๆอ่ะค่ะ
อยากเสริมจมูก คร่ะ
คุณหมอทำแบบหยดน้ำป่ะค่ะ อยากรู้อ่า
อยากไปทำตาสองชั้นราคายัง5000อยู่ป่าวค่ะ แล้วปากบาง5000อยู่หรือป่าวค่ะ รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะค่ะ
สวยมากค่ะ เสียอย่างเดียว ไม่โด่งเลย T^T
ไปทำมาเหมือนกันคะ  ที่นี่ สิลิโคนนิ่มมาก  บิดได้   โยกได้ปกติดีคะ  ราคาก้อสบายกะเป๋า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้