ดู: 22907|ตอบกลับ: 66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ทำปากบาง กับคุณหมอพีระ (PSC ประชาชื่น)

[คัดลอกลิงก์]
ไม่เคยรีวิวเลยค่ะ เป็นกระทู้แรก ว่าจะไม่พิมพ์แล้วนะเนี่ยะ ก็เมื่อกี้พิมพ์ไปจนจะเส็จรแล้ว คอมดันเกเรดับซะนี่ หายไปหมดเลย ต้องพิมพ์ใหม่
พิมพ์ใหม่ก็พิมพ์ใหม่ เพื่อเป็นแนวทางให้เพื่อน ๆ  เพราะก่อนเราจะทำก็หารีวิวจากเพื่อน ๆ ในนี้เหมือนกัน

นัดคุณหมอไว้ 24 Jul'10 นี่เองค่ะ สด ๆ ร้อน ๆ 17:00

ค่าเสียหาย 15000 บาทค่ะ คุณหมดเพิ่งขึ้นจาก 12000 ค่ะ แต่ก็ไม่มากค่ะ ศรีรับด้ายยยยย ดีกว่าคุณหมดบางท่านขึ้นเป็นเท่าตัว สู้ไม่ไหวค่ะ
อ้อ ที่นี่รับแต่เงินสดนะค๊ะ ตอนแรกไปไม่รู้พกตังค์ไป 5000 เอง กะว่าจะรูดการ์ดเอา point ซะหน่อย หน้าแตก...ต้องเดินไปกดตังค์เอานะค่ะ

เจ้าหน้าที่พาไปพบคุณหมอก่อนค่ะ ขอบอกว่าคุณหมอ หล่อมากกกกกกค่ะ ดูใจดีค่ะ คือปัญหาปากเรา ปากล่างห้อยค่ะ โดนแซวอยู่เรื่อย
แต่ปากบนไม่หนา คุณหมอแนะนำทำปากล่างอย่างเดียว แต่เราก็อยากให้เป็นกระจับนะค่ะ แล้วก็ลางานไว้แล้ว เจ็บทีเดียวไปเลยน่ะค่ะ
คุณหมอก็ตกลง ปากบนทำเป็นรูปมาขึ้นแต่ไม่บาง แต่บางล่างนี่บางหน่อย ตกลงตามนั้น

ออกมาก็จ่ายค่าเสียหาย รับยา แล้วไปเตรียมตัวที่ห้องพักค่ะ ใส่เสื้้อ ใส่หมวก ล้างหน้า บ้วนปาก นอนรอ ก็พอดีหลับง่ายน่ะค่ะ หลับไปเลยโลด
หลับไปครึ่งชั่วโมง เจ้าหน้าที่ตามไปห้องผ่าตัด หลับค่อยอีกครึ่งชั่วโมง พอดีคุณหมอมี 2 เคสทำจมูกน่ะค่ะ ไอ้เราก็หลับสบาย ได้ทุกที่ กรนด้วย

พอคุณหมอมา ก็ฉีดยานอนหลับค่ะ (ที่กลัวยิ่งกว่าทำปาก ก็ฉีดยานอนหลับนี่แหละค่ะ กลัวหลับแล้วไม่ตื่น ยังไม่ได้สั่งเสียที่บ้านไว้ อิอิ)
ก็หลับสนิทศิษย์่ไม่ส่ายหน้าเลยค่ะ ฝื้นมาอีกที คุณหมอกำลังทำปากบนอยู่ ปากล่างเส็จรแล้ว ใช้เลเซอร์ด้วยค่ะ ได้กลิ่นไหม้ ๆ นิดหน่อย
เจ็บมุมปากนิด ๆ อีกแป๊ปก็เส็จรค่ะ ระหว่างทำ เจ้าหน้าที่จะค่อยเอา คัดเต้ลบัทอุดจมูเรากับเลือดเข้าจมูกด้วยนะค๊ะ จะหายใจไม่คล่องในบางที
ก็แอบหายใจเก็บไว้ด้วย พอเส็ํจร เจ้าหน้าที่ก็ทำความสะอาดค่ะ แล้วพาไปห้องพักเดิม

พอถึงหน้าพักเดิม เราก็รีบวิ่งตรงไปที่กระจก โอ้...นี่ยังไม่หาย แววสวยก็มากแล้ว 55555 เจ้าหน้าที่ให้บ้วนปากค่ะ แล้วเอาเจลเย็นมาประคบให้
พักนึ่ง ก็ให้กลับบ้านได้

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

รีวิวต่อทีคร้า
ปากเราก็ห้อย หาข้อมูลอยู่เหมือนกัน
ขอให้สวยไวไวนะค่ะ ^^
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ถาม จขกท.ค่ะว่า ใช้เวลากี่วันถึงจะยิ้มปากกว้างได้เต็มที่ เพราะของพี่ทำมาได้ 1 เดือน 6 วันแล้ว แต่ยังยิ้มได้นิดเดียว แบบว่ามันตึงมั่กๆน่ะ
หายเร็วๆคับ น่าจะดีขึ้นมากกคับ
อยากทำมั่งอ่ะ ปากล่างเราก้อหนาสุดรุย
ขอโทษค่ะ  หมอพีระ ไม่ใข่หมอภู...
เราก็ทำปากกับจมูกกับหมอภูเหมือนกัน     ได้ 8 วันแล้วค่ะ  จมูกก็โ่ด่งขึ้นแต่ไม่มาก แต่ปากยังเป็นทรงเดิมอยู่เลย ไม่เป็นกระจับ ยังงงอยู่เลยว่า หมอทำปากยังไง ปากยังเหมือนเดิมทุกอย่าง ไม่ออกรูปเป็นทรงเหมือนเจ้าของกระทู้เลย หมอคงรีบมาก เพราะตอนทำหมอไม่ได้ถามอะไรเลย  กลุ้มใจมากเลยอ่ะ ปากไม่เป็นรูป ...  หมดไปทั้งปาก + จมูก 35,000  บาทแน่ะ หมอคงเห็นเราไม่สวย เลยไม่ตั้งใจทำให้เลย......  เครียดมาก ปากไม่ถูกใจเลย สงสัยได้ทำใหม่แน่ๆ ... แต่ปากเจ้าของกระทู้ทำได้สวยมากเลยค่ะ.....
อยากรู้ว่าลางานกี่วันค่ะ ถึงจะหายบวม อยากทำบ้างค่ะ รอคิวนานมั้ยค่ะ
เจ็บมั้ยคะ  อยากทำมั่ง

...ปากสวยครับ..ถ้าข้างล่างบางกว่านี้จะสวยขึ้นไปอีก...
อยากทำม้างงอ่ะ
แผลสวยมั๊กมาก

รักษายังไงหรอคับ
เพิ่งทำมาเมือ่กี้เองค่ะ ยังไม่ก้า เอารูปลงรอหายก่อนนะ

ปากหุบไม่ได้เหมือนกันเลย วิตกมากเลยตอนนี้  (มันจะหุบได้ป่าวนาาาา กัวๆๆๆ)

ปากเจ้าของกะทู้สวยมากค่ะ

แล้วจะเอารูปมาฝากนะค่ะ  ทำที่หมอสมชายค่ะ
ไม่เบี้ยงหรอกคร่า กำลังสวย อยากทำมั่งจังงง
ขอบคุณมากเลย สำหรับภาพ อยากทำเหมือนกัน  อยู่ที่ไหน อะ
อยากทำ มั่ก  หาที่ทำอยู่  สวยจัง

Thank you for your picture
สวยมากค่ะ กะว่า จะไปทามเหมือนกัน ตกลงว่า ค่า เสีย หาย 15000  แน่นะค่ะ  กายเร็วๆๆ นะ สู้สู้
ว้าว อยากเห้นรูปตอนแผลแห้งแล้วจัง
จะได้เอาหมอพีระไว้เป็นอีก 1 ทางเลือก ที่สวยงาม
ตุลา นี้จะทำแล้ว  ยังหาหมอเจ๋งๆไม่ไ้ด้เลยค่ะ
อยากเห็นรูป ตอนยุบแล้วจังค่ะ  

ขอให้สวยดงใจนะค่ะ   รอดูอยากทำบ้างค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้