ดู: 1416|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

น่าอก น่าใจ อัพไซต์ใหม่กับคุณหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeed0124 เมื่อ 2016-2-2 15:42

สวัสดีค่ะ ชื่อแนนนี่ค่ะ แนนนี่แวะมาแชร์ประสบการณ์ทำน่าอก มาโชว์คร้าาาา ปลื้มมาก !!! พูดเลยทำออกมาแล้วไม่ผิดหวัง ชอบมากๆ ค่ะ ที่แนนเลือกทำที่ รพ เลอลักษณ์ เหรอค่ะก็เพื่อนๆ แนะนำมา พวกนางๆ ก็ทำมาทีนี้ ดูปลอดภัยดีค่ะ มีห้องพักฟื้นด้วย ไม่ต้องหิวถุงเลือดกลับบ้าน 5555 มันน่ากลัวนะ มีเพื่อนคนนึงไปทำมาจากที่หนึ่ง คือน่ากลัวมากกกก นางหิวถุงเลือดกลับมาพักที่บ้าน โอ้ยตายรู้สึก ถ้าเป็นอะไรไปใครจะช่วยได้ 555555+ เลยเลือกที่มีทีพักฟื้นให้ดีกว่า มีพยาบาลดูแลด้วยแหละที่ชอบๆ อย่างน้อยเราก็รู้สึกว่ามีคนดูแล
        มาในส่วนคุณหมอ แนนเลือกเป็นคุณหมอกิตติศักดิ์นะค่ะ ซิลิโคน USA allergan ราคา 72900 บาทจ้าาาา ลงทุนกันหน่อยสำหรับน่าอกถือว่าเป็นการศัลใหญ่อยู่นะ เลยต้องเลือกให้ดีหน่อยนะค่ะ อยากให้คนที่อยากจะทำ ลองคิดและเลือกสถานที่ ที่ตนเองมั่นใจ ก่อนไปทำนะค่ะ เพราะมันจะอยู่กับไปนานอยู่นะ จะแก้ที ไหนจะต้องเสียค่าแก้ ค่าทำใหม่ ตายๆ ดูเยอะไปหมด เอางี้ดีกว่ามาดูภาพก่อนทำกันดีกว่านะ

ก่อนทำ นี้ไม่มีเลยอ่าาาาา เขิลจัง ภาพก่อนทำขอจากพี่ที่ รพ มานะ อยากได้ๆมาเก็บไว้

หลังทำมา 5 วัน เพิ่งเกะผ้าเลยยยย

หลังทำมา 15 วันล่ะค่ะ นวดๆ นวดๆ เพื่อให้เข้าทรงเร็วขึ้น

1 เดือนล่ะคร้าฟฟฟ ก็ยังคงต้องนวดๆ อยู่เพื่อให้น่าอกนิ่มสวยๆ

ชอบมากนะค่ะ สำหรับการทำน่าอกครั้งนี้ ถือว่าออกมาสวย ตัวแนนเองชอบมาค่ะ หมดปัญหาใส่เสื้อผ้าตัวไหนก็ไม่สวย ตอนนี้ใสสวยทุกชุดแล้วจ้าาาาา ชื่นชอบมาก

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากค่าาาา กี่ซีซีคะ
น่าอกสวยมากเลยค่ะ
เลอลักษณ์ทำหน้าอกสวยจริง
ทำที่เดียวกานเลย สวย
ทำหน้าอกมาส่วนงามมากค่ะ
สวยมากค่ะ ดูหลายรอบบบแล้ววว
น่ารักสวยดีคะ
สวยมากค่ะ กำลังดีเลย
ว้าววว สวยยยยจัง น่าอกน่าใจ
ทำมากี่ cc คะ  จขกท
กำลังจะไปทำวันที่. 15 เมษานี้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้