ดู: 512|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] นม นม นม^^ วายบี คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมหน้าอก ที่ วายบีคลินิก สาขาทองหล่อ ให้เพื่อนๆ ดูค่ะ
เราทำมาได้สามอาทิตย์แล้วค่ะ  ได้ซิลิโคนขนาด 400 ซีซี
ซิลิโคน Mentor แบบผิวเรียบค่ะ  ตอนแรกคิดจะทำผิดทราย

แต่คุณหมอแนะนำว่า หน้าอกเราเหมาะกับผิวเรียบมากกว่าค่ะ  เราเลยตัดสินใจตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ

ราคาที่ทำอยู่ คือ 55000 ค่ะ จองไว้ตั้งแต่ เดือน พฤศจิกายน ปีที่แล้วค่ะ(ปี 58)

รูปหน้าอกเราก่อนเสริมค่ะ ก่อนเข้าหองผ่าตัด

หลังเสริมเสร็จค่ะ  ฟื้นจากยาสลบ คุณหมอก็เรียกถ่ายรูปก่อนลุกจากเตียงผ่าตัดอีกครั้งค่ะ

เออ  ที่เราทำแบบดมยาสลบค่ะ  ระหว่างทำไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

ตอนอยู่บ้านวันที่สองค่ะ หลังเสริมหน้าอก ยังพันผ้าอยู่ค่ะ

ผ่านมาตอน 3 วันนะค่ะ

และใส่สัพพอทค่ะ (ชั้นในแบบไม่มีโครวงเหล็ก)

อึ๊มเวอร์ค่ะ  สะใจสุดๆ ได้น้องนมกะเขาสะที

ผ่านมา 1 อาทิตย์ค่ะ

ละรูปล่าสุดค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้