ดู: 1723|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก หมอพอล ไอดอลคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ชอบหน้าอกใหม่นี้มากคะ

เลยมารีวิวให้ เพื่อเป็นการขอบคุณคุณหมอคะ
ของเรา เสริมหน้าอก ไป 375cc mentor ผิวทรายคะ ปรึกษาคุณหมอ เลือกผ่าแผลใต้ราวนม แบบใต้กล้ามเนื้อคะ เพราะหมอบอกยังไม่มีลูก แนะนำผ่าแบบนี้คะ

จองไปตอนโปร 39,999 คะ  ก่อนทำมาคุยกับหมอ วัดหน้าอก เลือกผิว ขนาดอีกรอบ ตอนผ่า ฉีดยานอนหลับคะ ไม่รู้เรื่องไรเลยเพราะเราหลับลึก หลังทำ กลับบ้านได้เลยคะ ไม่เจ็บเลย เพราะเราออกกำลังกายมาดีก่อนมาทำคะ

อันนี้รูปหลังทำ ประมาน 2 สัปดาคะ

ใครสนใจอยากทำ ลองหาข้อมูลดูคะ

โดยรวมจาก 10 คะแนนเราให้ที่นี่ 9 คะ

ขอเรื่อง ตอบ line ช้าไปหน่อย ไว้1คะแนนนะคะ

พยาบาล หมอ ใจดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้