ดู: 1861|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวตา 2 ชั้น ครบ 1 ปีแล้วน้าา สวยถูกใจจนถึงทุกวันนี้ ขอบคุณ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่า  ยุ้ยนะค่ะ  ครั้งแรกของการศัล ทำตาไปเมื่อปีที่แล้ว ได้ทำตากับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ต้องบอกก่อนเลยนะค่ะ ว่าเวลาแต่งตาก็ต้องใช้สติ๊กเกอร์ ติดตา 2 ชั้น ติดเพื่อเพิ่มชั้นตาตลอด ให้ดูตาโต และชั้นตาชัดขึ้น พอมีวันนึง ไม่ได้ติดสติ๊กเกอร์ที่ตาไป ตาเล็ก ชั้นตาไม่สวยเลย อยากมีชั้นตาแบบถาวรแล้ว เลยลองหาข้อมูลดู เปรียบกับหลายๆ ที่ แต่สุดชอบฝีมือของคุณหมอ ของ รพ เลอลักษณ์ค่ะ โทรจองเลยค่ะ

รูปก่อนทำตานะคะ จะสังเกตว่า ชั้นตาไม่ชัด

ภาพหลังททำ ก็ยังมีบวมอยู่ค่ะ แต่หลังหายบวมรู้สึกชอบมากค่ะ

หลัง 1 เดือน เริ่มแต่งหน้าออกมาสวยแล้ว ปลื้มจุง

ตอนนี้ทำมา ปีกว่าๆ แล้วคร้าาาา สวยตรึงใจจนถึงทุกวันนี้ค่ะ

ฝากสำหรับคนที่กำลังจะทำตา 2 ชั้น เวลาจะทำศัลยกรรมแต่ละครั้ง ต้องคิด ต้องพิจารณาให้นานๆ และศึกษาข้อมูลเยอะๆ เพราะว่า มันเสี่ยงนะคะ แต่ของยุ้ย ไม่มีปัญหาเลย หลับตาสนิทด้วย การตา 2 ชั้นครั้งนี้ถูกใจมาก สวยงาม ที่ได้ตั้งใจไว้ค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ทำตาสองชั้นกับคุณหมอท่านไหนค่ะ?
ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย?
ตาโตสวยมากเลยค่ะ....
ตาโตมากกก อ่า สวยสายแบ๊วเลย
ตาโต สวยจังค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ กับงานแต่ง เจ้าสาวสวยมากค่ะ
ทำกับคุณหมอ ท่านไหนคะ  สนใจ กำลังศึกษษาข้อมูลอยู่ค่ะ
ตาโตและสวยมากเลยคร้าาาาาาา น่ารักมาก
ทำกับหมอท่านไหนค่ะ สวยมากค่ะ
ตาสวยมากจ้าาาาาา
จมูกสวยมากค่ะ
ตาหวานสวยมาก
เริสสสสสสสสมากค่ะ
ตาหวาน ฉ่ำมาก ดูอ่อนโยนนนน น่าร้ากกก
ตาโสวยน่ารักมาจ๊ะ เป็นเจ้าที่สวยที่สุดเลยนะ
สวยขึ้นเยอะเลยฮ่ะ
ดูเด็ก และแบ๊วมากค่ะ สวยเลอค่าที่สุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้