ดู: 5026|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทรงจมูก Idol Nose ชีวิตดูเลอค่ามากค่ะ กับคุณหมอสิทธิชัย รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tunva014 เมื่อ 2016-1-18 11:17

สวัสดีค่ะ เพื่อนดั้งโด่ง ขอแนะนำตัวเองก่อนนะค่ะ ชื่อแหยมจ๊ะ จะมารีวิวจมูกนะค่ะ แหยมขอเล่าก่อนนะค่ะว่าทำไมถึงอยากทำจมูก คือแหยมเป็นคนไม่มีดั้ง แล้วก็อยากจะมีเห็นคนอื่นๆ เค้ามีแล้วสวย ดั้งของแหยมค่อยข้างแบนนะ ยิ่งเวลาถ่ายรูปหน้าตรงนี้รับไม่ได้เลยค่ะ 55555+ ไม่ได้โม้นะ !!!  อันนี้เรื่องจริงเลย มีรูปก่อนและหลังทำมาให้ดูด้วยนะค่ะ

นี้คือก่อนและหลังทำนะค่ะ น่าตาแตกต่างกันจุง ทำแล้วรู้สึกว่าหน้าตาของตัวเองเปลี่ยนไปเลย
คมขึ้นและสวยขึ้นอันนี้มั่นใจคะ

แหยมเองศึกษามาสักระยะหนึ่งนะค่ะ ไม่ใช่ว่าอยากทำแล้ววิ่งเข้าหาคลีนิคเลย ก็ไม่ใช่เนอะ แหยมศึกษาจากเว็ปบอร์ดต่างๆ ที่มีชื่อเสียงมีคนมาลงรีวิวเยอะๆ และในกลุ่มศัลยกรรมในเฟสบุ๊ค ศึกษามาสักระยะค่ะว่าดี หรือไม่ดียังไง หมอคนไหนเก่งทำแล้วสวย ใครๆ ก็อยากทำออกมาแล้วดีทั้งนั้นแหละใช่ไหมค่ะ ไม่อยากต้องเจ็บตัวฟรี อีกรอบ !!! ลองดูรีวิว และขอรีวิวจากเพื่อนๆ ที่เคยทำจมูกที่นี้ ในกลุ่มเฟสต่างๆ ต่างคนต่างความคิด บางคนทำมาแล้วชอบ บางคนก็ไม่ชอบ แต่แหยมดูผลรวมๆ ออกมาสวยดีค่ะ แหยมเลยเลือกทำกับคุณหมอสิทธิชัยที่ รพ เลอลักษณ์นะค่ะ แหยมเลือกทรงจมูก Idol Nose เน้นความสวย โด่งพิเศษ!!! ค่ะเพราะอยากให้จมูกดูเป็นสันค่ะ ราคาที่ทำอยู่ประมาณ 13900 บาทค่ะ เพื่อเพื่อนคนไหนสนใจอยากศึกษาข้อมูลนี้แล้วอยากทำกับคุณหมอท่านนี้ ทำดีจริงๆค่ะ ทำออกมาแล้วสวยถูกใจแหยมมากค่ะ

อาการหลังทำ ก็มีเจ็บๆ ตึงๆ บ้างค่ะ แต่อยู่ในระดับที่ทนได้นะ เขียวก็มีนิดหน่อย แต่เสียดายไม่ได้เก็บภาพตอนที่เขียวๆ มีแต่ตอนปัจจุบันนี้ มาดูหลังที่เราทำผ่านมาแล้ว 1 เดือนกับอีก 10 กว่าวัน ไปทำงานเพื่อนที่ทำงานก็บอกว่าจมูกสวยดูดีกว่าเดิมยิ้มแก้มจะแตกเลย 55555+ ส่วนเพื่อนๆ ในแก๊งแซวสิจ๊ะ พวกนางก็แซวไม่ขาดปากสวยขึ้นเยอะ เหมือนเกิดใหม่ อิอิ

นี้ภาพหลังทำ ช่วงประมาณ 1 เดือนที่ผ่านมานะคะ

แหยมเองขอชมคุณหมอสิทธิชัยนะค่ะ ว่าทำให้แหยมเหมือนคนเกิดใหม่ และพอใจกับจมูกใหม่ และรู้สึกมั่นใจมากค่ะ เพื่อนคนไหนที่กำลังศึกษาภาพก่อนและหลังทำของแหยม แหยมยินดีที่จะให้คำแนะนำค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จมูกทรงสวยมากค่ะ เป็นชื่อเรียก Idol Nose ชื่อเก๋มากค่ะ ของพี่ก็น่าจะ Idol Nose เหมือนกัน
ชื่อทรงดูเก๋อะ ทรงก็สวยด้วย
เป๊ะมากค่ะ ทรงสวยมากกกก
โด่งจังอ่าาาาา สวยมากค่ะ
เป๊ะมากๆเลยค่ะ
จมูกสวยจังค่ะ
จมูกพี่มากเลยค่ะ search Idol nose ใน google เจอพี่คนแรกเลย จมูกพี่สวยมากเลยค่ะ แต่ทำคนล่ะหมอ หมอที่นี้ทำสวยเนอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้