ดู: 6651|ตอบกลับ: 4

[เสริมหน้าอก] ใครทำนมกับหมอเทพแล้วมีปัญหาบ้างคะ เจอเหมือนกับเราบ้างไม๊?

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราทำนมกับหมอเทพมาวันที่  24 ก.พ. 2557 แล้วพอได้ 3 อาทิตย์ นมเราพลิก

(คิดภาพตามนะคะ  มันเหมือนซาลาคว่ำ ถ้าเรายืนแล้วก้มตัวมาข้างหน้า นมข้างขวาที่ซิลิโคลนพลิก จะเสียรูปเหมือนถุงชายานๆเลย

ค่ะ แล้วก็ต่ำกว่ากันมากมาย  ผิดตำแหน่งเลย เรากลับไปหาหมอเพราะตกใจมากว่านมมันพลิกเสียรูป ไม่ได้เจอหมอค่ะ พนักงานเค้าเป็น

คนจับพลิกให้ บอกเป็นเรื่องปกติ แช้วก็เปลี่ยนเรื่องบอกนมสวยไ  เราก็ขอเจอหมอ  บอกถ้าไม่มีปัญหามากๆจริงๆจะไม่ได้เจอ  เราเลยถาม

แล้วให้เราทำไงถ้าเป็นอีก  แล้วมันเกิดจากอะไร  บอกเป็นอีกก็มา  เฮ้ย!มันใช่หรอว่ะ

สรุปเราก็กลับมาแล้วใช้ชีวิตแบบนมยานๆข้างนึง ถ้ามีxxx กับแฟน แล้วจับนมนมก็จะเสียรูปค่ะ  

เป็นแบบนี้มาตลอด  คือมันเสียอารมณ์มาก แต่จะให้ไปแก้มันก็เจ็บตัว  แล้วไม่รู้ว่าเค้าจะแก้ให้ไม๊  เพราะปัดความรับผิดชอบมาก

เราไม่เคยเล่าเรื่องนี้ให้ใครฟัง  เพราะคิดว่าเราคงโชคไม่ดีเอง

ส่วนเรื่องความพอใจ  มันนิ่มค่ะ  เหมือนของจริง ใครเห็นก็บอกว่าสวยตอนใส่เสื้อผ้า  เราก็โอเครนะคะ เพราะแฟนก็บอกไม่มีใครรู้

หรอก แฟนเราเห็นคนเดียว  ก็เลยปล่อยผ่าน ใครจะทำเราก็แนะนำที่นี่แหละ จนปีใหม่เรากลับบ้าน......

น้องสาวเรากลับมาบ้าน  มาบอกเราว่า  ไปแก้นมมาที่หมอเทพ  เราแบบ เห้ย! ไม่เห็นบอกเลย

(ปกติมันทำไรก็ไม่บอกหรอก  แต่น้องมันจะตามเราไปทุกที่จมูกก็ไปแก้ที่เราทำ  นมมันก็เห็นว่าเราโอเคร  มันเลยไป

ส่วนตัวเราไม่คิดว่าน้องจะแก้ เลยไม่ได้เล่าปัญหาให้น้องฟัง)

น้องเอานมให้ดู แม่เจ้า!!!! นมน้องยานข้างนึงเหมือนของเราเลยข้างเดียวกัน  แต่ของเราทุเรศกว่าเยอะ และมันมีเหมือนกล้ามเนื้อรั้ง

เนื้อข้างบนจะเป็นเส้น ไม่สวย น้องบอกอะไรก็ทนได้ แต่ว่าที่ทนไม่ได้คือปวด  มันปวดมาก  เดินแบบไม่ใส่เสื้อในไม่ได้เลย  ปวดมากๆ

ปกติพอมีนมแล้ว  เราก็จใส่แค่บราปีกนกกันใช่ไม๊คะ น้องเราถ้าใส่แค่บราปีกนก  มันจะเดินแบบเสียบุคลิกมาก  ต้องเดินกอดอก

เพราะต้องเอาแขนประคองนมข้างขวา  ข้างที่ปวดตลอดๆ คือมันใช่หรอคะ แล้วเวลาอยู่บ้านไม่ใส่เสื้อใน เวลาจะนั่งมันจะต้องเอานมพักไว้

กับเข่า ไม่งั้นจะปวดมาก นี่คือปัญหาที่น้องเจอ  น้องแก้มา  1 ปีแล้ว  และปวดมาตลอด  1 ปีค่ะ

น้องเราบอกเข้าไปหาหมอเทพ  มา 2  ครั้ง  ร้องไห้เลย โดนหมอด่า หมอบอกน้องส่าอย่าเอาแต่ใจซิ นมคุณได้เท่านี้ก็ดีเท่าไหร่แล้ว

บอกคุณจะแก้ให้มันเป็นแบบไหน  น้องบอกมันก็คววรจะคล้ายกับอีกข้างบ้าง  น้องไม่ได้ใส่อารมณ์นะคะ  เพราะน้องบอกว่ากลัวเค้าแก้ให้ไม่ดี   
โพสต์ 2016-1-10 13:35:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใส่ร้ายคนอื่นอ่ะ มีรูปประกอบรึป่าวคะ
โพสต์ 2016-1-20 17:53:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณดูแลนมผิดวิธีอ่ะค่ะ อย่างเราผ่ามากับหมดเทพ 3 เดือนเลยนะกว่าจะใส่เสื้อใน ใช้แต่ซิลิโคนปิดจุกเอา
อีกอย่างเพิ่งผ่ามา 3 วีค คุณให้แฟนขยำ มันก็เสียทรงสิคะ ไม่รอให้แผลข้างในหายดีก่อนล่ะ แผลภายนอกใช้เวลา 7 วันตัดไหม แต่แผลภายใน ใช้เวลานานกว่านะคะ เพราะไม่มีการเย็บ ต้องรอให้เนื้อสมานกันเอง อย่างน้อยๆ ก้ 3 เดือนอ่ะ กว่านมจะเข้าที่ แต่นี่ 3 สัปดาห์ ขยำกันซะ มันก็น่าจะเสียทรงหรอกค่ะ
โพสต์ 2016-1-7 13:00:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีเพื่อนของเพื่อนก็คิดจะไปทำที่นี่เหมือนกัน ดีนะที่อ่านเจอก่อน
ขอบคุณจขกทนะคะที่เอามาแชร์
โพสต์ 2016-1-8 22:10:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำมาปีแล้ว ช่วงแรกๆนอยด์ จะเป้นนั่นนี สุดท้ายปกติดี สวยด้วยคะ
สถานที่ไม่หรูเพราะเป็นของหมอเอง เลยทำให้ค่าทำไม่แพง
มีนม บุคลิกเปลี่ยนเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้