ดู: 2727|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] หาข้อมูลเสริมหน้าอกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมหน้าค่ะ แต่กลัวเจ็บ หาข้อมูลมาบ้าง สนใจอยู่สองวิธี คือ ฉีดด้วยสารฟิลเลอร์เป็นสารที่ใช้ฉีดที่หน้าอกโดยเฉพาะ (เห็นเค้าว่างั้นนะ) กับ ฉีดด้วยไขมันตัวเอง  เพื่อนๆพอจะให้ความรู้หน่อยได้มั้ยค่ะ หรือพอจะแนะนำวิธีอื่นๆดี และก็ที่ไหนดีค่ะ
ผมว่า อย่าฉีดเลยครับ
เสริม เลยดีกว่า
เสียเวลาพักฟื้นหน่อย
แต่ผลระยะยาวน่าจะดีกว่าฉีดครับ
ถ้าเสริมดีกว่าพักรอบเดียวเจ็บตัวรอบเดียวแต่สวยตลอดไป
ลองวิธีเสริมหน้าอกผ่านสะดือด้วยโคเจลสิคะ ใส่โคเจลเข้าทางสะดือ
ใช้เวลาทำชั่วโมงเดียวเองค่ะ แล้วก็ไม่มีรอยแผลเป็นด้วย
พักฟื้น 2-3 ชั่วโมงก็กลับบ้านได้แล้วค่ะ

สนใจศึกษาข้อมูลเพิ่มได้ที่ STM Style : http://stmstyle.com/index.html
หรือโทร 02-7147663
เราว่าผ่าเลยดีกว่าค่ะ เริ่ดเพราะมันอยู่กับเรานาน แต่ถ้าจะฉีดไปที่เลอแบ็คค็อคเลยค่ะ เพราะเราไปฉีดมาแล้ว เอาตัวฟิลเล่อที่มันอยู่ได้ 5ปี นะค่ะ ราคาก็พอๆกับผ่าตัด แต่ตรงนี้ต้องไปให้หมอดูฐานหน้าอกอีกทีค่ะ
ลูกนัท
แนะนำ อาจารย์ธีรภพ ที่Vplast Clinic เลยค่ะ ที่คลีนิกนี้มีการเสริมหน้าอก หลายแบบทั้งซิลิโคน  เสริมด้วยไขมันตัวเอง หรือไขมันร่วมกับซิลิโคนค่ะ ลองศึกษาข้อมูลดูนะคะ
แนะนำไม่ควรฉีดฟิลเลอร์นะคะ ไขมันตัวเราเองดีกว่าไม่มีลข้างเคียงอยู่กับเราได้หรืออาจจะตลอดชีวิตเลยค่ะ สู้ๆนะคะ
แนะนำหมอโอภาสเลยค่ะแผลเล็กเจ็บน้อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้