ดู: 657|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] อยากปรึกษาพวกพี่ๆค่ะ แนะนำที่ทำ ตา ปาก หน้าอกไห้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ปาก ดูที่คอสมาแคร์ ไว้
ตา แอปสลูต
หน้าอก แอปสลูต ค่ะ

รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ

โพสต์ 2016-1-5 13:37:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำปากได้คะ เล็งคอสมาแคร์เหมือนกันคะ แต่ต้องดูว่าจะเอาทรงไหนอะคะ เพราะแต่ละที่ก็ทำกันคนละสไตล์เลย

ถ้าชอบกระจับเยอะๆ ก็ต้องนาเม่ แต่ส่วนตัวไม่แนะนำคะ เพราะมันเยอะจนน่ากลัวจริงๆ จขกทลองเข้าไปดูในเฟสนะคะ ชื่อ makeover by na-me clinic
ถ้าชอบแบบพอดีๆ ก็ที่ดีมอร์คะ เห็นรีวิวหมอทำได้หลายทรงดี ที่สำคัญดูไม่มากแต่ไม่น้อยเกินไปด้วยคะ หรือไม่ก็ที่เมดเมติกคะ
ส่วนที่คอสมาแคร์ เราชอบตรงทรงที่เค้าทำออกมาอะคะ มันดูเหมือนยิ้มตลอด เลยตอบโจทย์คนหน้าตึงอย่างเรา แต่ถ้าพูดตรงๆ บางเคสกระจับจะดูเยอะไปนิดนึง แต่ชอบเยอะไม่เยอะคุยกับหมอได้คะ  

แนะนำจขกทว่าเวลาจะทำปาก อย่าเลือกทรงที่คิดว่าสวย เพราะบางทีเรามองแค่ปากมันก็สวยจริงๆนั่นแหละ แต่พอมาอยู่บนหน้าเราก็อาจจะไม่เข้ากับหน้าก็ได้คะ

เราสงสัยที่จขกทบอกจะทำตาตือทำอะไรหรอคะ ? เพราะตาก็สองชั้นแล้ว 55
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-5 20:46:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
allowrie ตอบกลับเมื่อ 2016-1-5 13:37
แนะนำปากได้คะ เล็งคอสมาแคร์เหมือนกันคะ แต่ต้องดูว่า ...

ชั้นตาไม่เท่ากันค่ะ อย่าไห้ชั้นตาเท่ากัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้