เจ้าของ: sninky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] !!เสริมจมูก+ตัดปีก!!คลีนิคหมอวิระพันธ์ บางแสน ชลบุรี^^

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 126# โอ๊ย

มัดจำแล้วเหรอ...ขอให้สวยนะจร้า...
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โห...น่ารักมาก เลย จร๊า
จมูกสวยง่ะ ชอบจัง
ทักทายน้องนิ้งจ๊าวันนี้จะไปเอาพลาสเตอร์ออกแล้ว. คันมากเลย 555
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตอบกลับ  moji5557
ขอบคุณคร่า
ตอบกลับ 133# โอ๊ย

จร้า...พี่ก้อทำที่นี่เหมือนกัลลล...

แล้วมาอัพรูปให้ดูมั่งน๊าาา
ก่อนทำก้อสวยอยู่เเล้ว  พอทำเส็รจ  ยิ่งสวยมากเลยค่ะ   น่ารัก  มากๆๆ
ขอนุญาต เอาไปเป็นแบบให้คุณหมอดูนะคะคุณน้อง สวยมากเลยค่ะ
มาอัพรูปหน่อยนะ ของพี่หายบวมแล้ว เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดู
เราก็เรียนอยู่มอบูรเหมือนกัน  ไม่รู้เคยเจอกันอ๊ะเปล่า รู้สึกคุ้นๆ เห็นนิ๊งทำจมูกแล้วอยากทำบ้างเลยอ่ะ
v-plastclinicคุณหมอเสริมแบบไหนค่ะเสริมใต้เยื่อหุ้มกระดูกหรือเปล่าหรือแบบไหนค่ะ
หมอคนนี้ฮอตจังค่ะ

ขอให้สวยขึ้นๆๆๆไปอีกนะคะ
น้องนิ้งมาตอบด้วยคร้าาาา
v-plastclinicคุณหมอเสริมแบบไหนค่ะเสริมใต้เยื่อหุ้มกระดูกหรือเปล่าหรือแบบไหนค่ะ
ตอบแแทน
          ของเราตรงโนหมอบอกใต้เยื่อหุ้มกระดูก เพื่อให้เป็นธรรมชาติ และโอกาสเบี้ยว เอียงน้อยกว่า
ดูดีมากค่ะ  รับกับใบหน้าดีค่ะ

ความจิงก็น่ารักอยู่แล้วนาเนี่ย
ดีคะน้องนิ้งพี่ทำแล้วนะจะตัดไหมพรุ่งนี้จ้าพี่เอารูปน้องให้หมอดูนะจ้า
น่ารักกันทุกคนเลย
จมูกสวย จัง เป็นธรรมชาติ และโด่งด้วย
น้องนิ้งจ๋า หายไปไหนอะ อยากเหนรูปอัพเดทจังเลยจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้