เจ้าของ: sninky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] !!เสริมจมูก+ตัดปีก!!คลีนิคหมอวิระพันธ์ บางแสน ชลบุรี^^

[คัดลอกลิงก์]
กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสส!!!

อยากได้แบบนี้อ่า จขกท. น่ารักเวอร์ๆ

อัพเดทรูปบ่อยๆนะคะ
แวะมาขอบคุณน้องนิ้งท่ีมารีวิวทำให้พี่ตัดสินใจทำที่นี่คุ้มมากที่ขีบรถไปทำไกลเลยทรงสวยถูกใจมากเลย ไปทำมาเมื่อคืนคิวสุดท้ายตอนห้าทุ่มเสร็จตีสาม555นานมากแต่ตอนทำรู้สึกแป๊บเดียว กำลังเขียวจลยตอนนี้
สวยน่ารักมากเลยค่ะ
ตอบกลับ 103# good_day

อยากเห็นจังเลยคร้า มารีวิวให้ดูหน่อยจิ
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-14 01:03:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 103# good_day

สู้ๆๆๆค่ะเปนกำลังใจให้ๆๆๆเด๋วเราหายยยสวยยยยเช้งงงๆๆๆแน่นอนน^^
อนที่ยังไม่ทำก้อสวย พอทำยิ่งสวยเข้าไปใหญ่
น่าร๊ากมากเลยจ้าาาา  ขนาดยังไม่เข้าที่นะเนี่ย
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คุณหมอทำออกมาแล้วสวยจังเล่ย น่ารักมากเลยค่ะ ตอนนี้รู้สึกตัวเองหลายใจจัง เพราะมีคุณหมออยู่ในใจหลายคน อยากทำแต่ไม่รู้ทำออกมาแล้วจมูกจะสวยเหมือน จขกท มั๊ยน๊าา
อนากรุว่าเสริมออกมาแล้วจมูกมันแข็งมะคะ หรือ มันนิ่มเหมือนธรรมชาติ คะ
ชอบภาพที่3คร้า...น่ารักจิงจิงเยย...
น่ารัก อะ ผิวสวยด้วย ใช้อะไร
เป็นไงบ้างน้องนิ้ง ของพี่เริ่มยุบแล้วไม่รู้จะสวยเท่าหรือเปล่า
   มีใรแนะนำเพิ่มเติมไหม สำหรับคนทำไหม่ๆ
     ขอบคุนค่ะ
จองคิวที่นี่ ต้องเสียค่ามัดจำเท่าไหร่คะ
ศิษย์สำนักเดียวกันอีกคนแล้วจร้า อิอิ ตะเองน่ารักมากเลยอ่ะ
จองคิวที่นี่ ต้องเสียค่ามัดจำเท่าไหร่คะ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย farrie เมื่อ 2010-8-15 15:14

ไม่มีค่าใช้จ่ายนะค่ะ โทรนัดได้เลยเอาเวลาที่สะดวก แต่ช่วงนี้หมอจะค่อนข้างคนไข้เยอะนิสนึงค่ะ ยังไงก้อโทรไปที่คลินิคก่อนจะดีกว่าหรือไม่ก้อไปที่คลินิคเลยก้อได้ค่ะ
พอดีวันนี้โทรไปที่คลีนิค แล้วเค้าบอกให้วางมัดจำ อะคะ ตกลงยังไงดี สงสัยต้องเข้าไปที่คลีนิคเองซะแล้ว ;)
anunyaaa สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หรอคะ คนไข้เยอะแบบนี้ อีกหน่อยก้คิวยาวนะสิ ต้องรีบจองแล้ว ^^
น่ารักค่ะ อยากทราบราคาแก้คุณหมอคิดเท่าไหร่คะ
สวยมากเลยค่ะ
แล้วมีใครพอรู้บ้างอะคะ ว่าต้องมัดจำเท่าไหร่
จองคิวที่คลีนิคค่ะ ถ้าชัวร์ก้อมัดจำไว้ 10%มั้ง ถ้าจำไม่ผิด   ได้คิวแน่นอน แต่ถ้าจองแล้วไม่มาบางทีแทนที่หมอจะได้ทำคนอื่นก้อไม่ได้ทำมั้ง  เห็นมีทำหลายอย่างอะ
เราก็พึ่งไปปรึกษามา มัดจำแล้ว 10% จะทำอาทิดนี้แล้วตื่นเต้นนนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้