เจ้าของ: sninky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] !!เสริมจมูก+ตัดปีก!!คลีนิคหมอวิระพันธ์ บางแสน ชลบุรี^^

[คัดลอกลิงก์]
รอชมรูป นิ้งกี้คนสวย ด้วยอีกคน ^^'
น่ารักมากๆๆเลย
..
น่ารักมากๆๆเลย
นิ้งพี่สนใจจะทำ..แต่กลัวให้คำแนะนำพี่หน่อย
เห็นจมูกนิ้งแล้วอยากแก้มากๆเลย.....ทำมาแล้วไม่ได้ดั่งจัยเศร้า
แอบเห็นในเว็บคลีนิค กับเห็นรูปก่อนทำ หลังทำ สวยมากๆๆค่ะ น่ารักมากๆๆ

ผิวก็สวย ใสได้อีกอ่ะค่ะ....ว่างๆเอารุปมาให้ชมกันบ้างนะคะ..
สวยมากๆๆๆค่ะ
น่ารักมากมายเลยค่ะ
น่ารักมากคะสวยทุกอย่าง
แนะนำด้วยจ้าามุกอยากทำจมูก
น่ารักมากเลยค่ะ
ชอบ อ่า น่ารักจังเลย
ทำเท่าไหร่ค่ะ ^^
ชอบจัง อยากได้แบบนี้แหละ
สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักนะคะ จมูกเด่นขึ้นมากกสวยขึ้นเปนกองเรยยคะ
492#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-10 00:22:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

RE: รีวิว!!เสริมจมูก+ตัดปีก!!v-plast คลีนิครูปหน้า 1,3,4,7,8,12,14,16,18

RE: รีวิว!!เสริมจมูก+ตัดปีก!!v-plast คลีนิครูปหน้า 1,3,4,7,8,12,14,16,18

ใครอยากปรึกษานิ้งเข้ามาปรึกษาที่ Fan page ได้นะคะ sninky haha ^^
ท่าเสริมอย่างเดียวเท่าไหร่หรอค่ะ
แล้วถ้าไปแก้จมูกราคามันเท่าไหร่คร่า
สวยจริงค่ะะะะ จมูกสวยมาก
รบกวนถามหน่อยค่ะ  จขก. เสริมธรรมดาหรือแบบโอเพนต่อกระดูกอ่อน
คะ อยากทำช่วงปีใหม่ add ไปคุยได้ไหมคะ
คุณนิ้งใช้ซิลิโคนอะไรคะ?
พี่คะ หนูเป็นสาวสอง หนูอยากทำบ้าง ต้องทำยังไงบ้าง แนะนำหน่อยค่ะ !!!!
อยากไปทำมากๆๆเลยค่ะแต่อยากได้โด่งน้อยๆแค่หว่างตาแต่พองามเล็งฝีมือคุณหมอไว้หลายทีแล้วแต่กลัวเรื่องแผมช้ำเขียวไม่รู้ว่าจะเป็น นานมากขนาดไหนค่ะเพราะทำมาอยากให้ธรรมชาติมากๆไม่มีคนรู้มีเวลาพัก7วันจะแต่งหน้าปิดได้มั้ยคะ
แล้วถ้าเปนตัดปีกอย่างเดียวเท่าไรค่ะ สนใจๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้