ดู: 2447|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ซิลิโคน menter ผิวเรียบ หรือnatrella ผิวทรายดีค่ะ หมอธี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พอดีสนใจเสริมหน้าอกกับคุณหมอธี เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอมา..
เราเป็นสาวสองสูง170หนัก52 ผอมผิวบางเนื้อน้อย
คุณหมอแนะนำ silimed. Mentor. natrella (นัทเทล)หมอบอกว่าไม่ต้องนวดมากก็นิ่มทรงธรรมชาติ.
ใจเราอยากได้ซิลิเมดเพราะอยากได้นมชิดๆแล้วพี่ๆสาวสองแนะนำมาแต่ของไม่มีเลย เหลือแต่รุ่นเก่า355cc. เลยเหลือเมนเทอร์70,000 หรือ75,000ไม่แน่ใจกับนัทเทล85,000 แล้วตอนนี้มีโปรเมนเทอร์ผิวเรียบ 55,000

เราเลยอยากจะถามเพื่อนๆว่า เราควรเลือกแบบไหนดี

- ระหว่าง เมนเทอร์ผิวเรียบกับนัทเทล (ถ้าเพื่อนๆแนะนำเมนเทอร์ผิวทรายอาจจะเลือกนัทเทลเลย)
- แ้ลวนัทเทลกับเมนเตอร์อันไหนจะได้นมชิดกว่ากันค่ะ

รบกวนเพื่อนๆแนะนำหน่อยนะค่ะ

**ตอนนี้มีโปรผ่าพร้อมกันสองคนลด10,000บาทด้วยนะ ถ้าสนใจผ่าพร้อมเราได้ค่ะ
กำลังคิดอยากจะเสริมกับหมอธีร์เหมือนกันค่ะ ไปปรึกษามาแล้วค่ะ ได้ทั้ง Mentor 350/325 cc และ Allergen 340 cc เราเลือกแบบผิวทรายค่ะ และคิดว่าอยากทำ Mentor ผิวทราย ใต้กล้ามเนื้อ สนใจโปรผ่าพร้อมกันสองคน ไม่ทราบว่าผ่าไปหรือยังค่ะ คือเราอาจจะต้องทำหลัง พ.ค. 59 อะค่ะ ขอหมอผ่าคนละวันได้ไหมค่ะ แต่ขอโปรนี้อะ อิอิ  
แนะนำที่นี้เลยค่ะ https://www.facebook.com/LebangkokClub/
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้