12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chaiwut_chaiwut
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ปลูกผมที่มาสเตอร์พีซ คลินิก ขึ้นจริงๆ ตอนนี้มั่นใจมากครับ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-4 16:50:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mosskrub ตอบกลับเมื่อ 2016-1-4 12:20
สนใจเลยครับ มันโอเคมั้ยคับ คันมั้ย

คันนิดหน่อยตอนตกสะเก็ดครับ
เป็นยังไงบ้าง เจ็บปะ
ปลูกผมใช้เวลาทำนานไหมค่ะ
อยากเห็นตอนผมขึ้นนะค่ะ รอดู
ทำที่ไหนามาจ้ะ
ปลูกผมมาสวยมาก เจ็บไหม
อยากให้พ่อไปทำจัง
ผมที่ปลูกใหม่จะอยู่ได้นานแค่ไหนครับ
ตอนนี้หัวล้าน จะเริ่มปลูกผมเหมือนกันทำไงบ้าง ครับ
ปลูกผมตอนนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากเห็นผมขึ้น นานไหม
ผมขึ้นแล้วนี่
โปรนี้ไม่มีแล้ว ตอนนั้นยังอยู่ต่างประเทศเสียดายมากครับ อันนี้ใช้ไป 1500 กราฟโดยประมาณใช่ไหมครับ แต่จริงๆ ได้ไม่เกิน 3000 กราฟตามโปรโมชั่นจากการประเมิน ถูกต้องไหมครับ
lexapro ตอบกลับเมื่อ 2016-2-28 00:27
โปรนี้ไม่มีแล้ว ตอนนั้นยังอยู่ต่างประเทศเสียดายมาก ...

ผมสอบถามไปแล้ว โปรฯตอนรี้อยู่ที่ เจ็ดหมิ่นกว่าบาท หมดเขตสิ้นเดือนมีนานี้นะ รีบๆซะ
มีภาพตอนปัจจุบันไหมคะ
ขอบคุณคุณลูกค้าที่มารีวิวให้ทางคลินิกนะคะ

12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้