ดู: 1370|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] น้องนม ซิลิเมด มีใครทำซิลิเมดเหมือนเราบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราทำนมมาใหม่ ใส่ซิลิโึคลน ซิลิเมด เพื่อนๆมีใครใช้ซิลิโคลนนี้บ้าง แล้วออกมาเป็นยังไงบ้างคะ

เราทำที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ บอตามตรงแบบไม่อายคือ ทีแระจะทำเมนเทอร์แหละค่ะ

แต่ว่าอยากทำแล้ว ไม่อยากเก็บเงินต่อ เลยตัดสินใจทำ ซิลิเมด ในราคา 69000 ค่ะ

เซลก็บอกว่าโอเคเหมือนกันค่ะ

เพราะยังไงเบื้องต้นทางเราต้องเลือกซิลิโคลนก่อนที่จะนำมาใช้ในคลีนิคก่อนอยู่แล้วค่ะ

พอเซลพูดแบบนี้เราก็คลายกังวล ก็เลยทำเลยค่ะ

อันนี้ก่อนทำ ค่ะ

เดิมก็ตามภาพเลยเนอะ เราไม่มีเลย เลยใส่ 355ซีซี ตามหมอแนะนำ คือยากได้ใหญ่กว่าตัวนิดหน่อย แต่ไม่เอาใหญ่เวร์ค่ะ บอกคุณหมอประมานนี้

หมอคนทำคือหมอ ชาติชายค่ะ

เราเคยได้ยินชื่อมานาน เพิ่งเคยเห็นครั้งแรก หมอยังหล่ออยู่เลย (คหสต.) 5555+ หลังจากทำ น้องเซลนัดไปถอดผ้าหลังทำ 3วันค่ะ

แผลก็ออกมาสวยโอเค รอยเย็บแทบไม่เห็น เห็นน้องเซลบอกว่าเทคนิคซ่อนไหม อะไรไม่รู้ โอเคค่ะ สวยๆ

อันนี้ รูปหลังถอดผ้า 3วัน         ค่ะ

ยังไงจะมา อัพเดท เพิ่มเติมนะคะ

เพื่อนๆ ที่ทำซิลิเมด มีไครทำแล้วเป็นไงบ้างคะ เอามาแชร์กันหน่อย ของเรา ว่าเราโอเครมาก เลย ชอบแล้วล่ะ ไม่มีปห.ไร เจ็บน้อย หายไวมากกก ชอบบบบบบบบบบ ค่ะ ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
นน. ส่วนสูงเท่าไรคะ สวยดีคะ
แอบเสียดาย เราตั้งใจ 350 แต่พอทำจริงคุณหมอแนะนำ 335 เอง T-T
เพิ่งแกะผ้าเหมือนกันค่ะ แต่มันบวมมากกกกกกกกกกก แอบกังวลนิดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้