ดู: 4305|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 400cc mentor ใครเป็นแบบนี้บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nycity เมื่อ 2015-12-22 18:23

เราไป เสริมหน้าอก มาคะ เลือกซิลิโคน mentor 400cc คะ ตอนแรกปัญหาคือนมยานคะ

บอกหมอว่าเอาขนาดพอดีตัวแล้วแต่หมอเลือกให้คะ ซึ่งหมอวัดแล้วบอก ให้ได้ใหญ่สุด 400cc ตามโปรในตอนนั้น

แต่พอเสริมเสร็จ ทันที ก็ดูปกติ ไม่เวอร์เกิน แต่ผ่านไป 2 สัปดาห์เราว่ามันใหญ่มากไปอ่าคะ

ถ้าถอดเสื้อผ้ากลัวว่าจะดูเหมือนทำนมมา จริงๆอยากได้ 350cc เพราะไม่คิดว่า400cc จะใหญ่ขนาดนี้คะ แอบนอยด์ กลัวมันไม่ยุบ เพราะตอนนี้แฟนยังไม่รู้ว่าแอบไปทำมา

อยากเห็นของคนที่ทำขนาด400cc ที่ผ่านไปซัก3-4เดือน ว่าจะได้ประมานไหน รบกวนด้วยคะ

รูปก่อนทำ เสริมหน้าอก ทำนม ค่ะ แบบยานไม่สวยเลย

รูปนี้หลังทำ เสริมหน้าอก ทำนม ค่ะ นมมาจัดเต็มมากๆ แผลใต้ราวนม ใส่เสื้อผ้าแบบ... ไปไหนคนก็มอง อิอิ

ปล. ทำกับ หมอพอล idol clinic ซอย rca   คะ แผลใต้ราวนม ใต้กล้ามเนื้อ แต่ขอชมว่าหมอเย็บแผลสวยมากคะ แผลแห้งดี หิ้วกระปุกเลือด ไปไหนมาไหนอยู่ 3วันคะ ตัดไหมครบ14วัน

ไปทำที่เดียวกันเลยค่ะ ได้คิว 30 ธันวา 58 ตื่นเต้นคร้า นมสวยค่ะ
ไปทำที่เดียวกันเลยค่ะ ได้คิว 30 ธันวา 58 ตื่นเต้นคร้า นมสวยค่ะ
แผลสวยมากเลยค่ะ/ จะรอชมอัปเดตต่อไปนะคะ  ออก็จะทำที่นี่ค่ะ จองคิวไว้ 14 ก.พ.59 ค่ะ
nichizaa ตอบกลับเมื่อ 2015-12-22 19:14

จะรอติดตามนะคะ ขอให้ทำออกมาสวยงาม สมใจค่ั
เค้าก็เพิ่งทำมาวันที่ 26 นี่เอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้