ดู: 1418|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวศัลยกรรมจมูก จาก Fclinic จ้า (ลงใหม่น้า)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nnnina เมื่อ 2015-12-21 12:03

สวัสดีค่ะ เราชื่อ นินานะ อายุ17ปี ได้เสริมจมูกกับทาง F clinic ได้รับการศัลยกรรมจมูกฟรี ระดับพรีเมี่ยม จากโครงการ ท้าให้คุณมาสวย ให้โลกตะลึง กับทาง F clinic คลินิคสถานที่ทำ ทันสมัย หรู สะอาดได้รับมาตรฐานมากค่ะ คุณหมอและทางพี่ๆทางคลินิคดูแล เราดีมาก เป็นกันเองมากๆ  เมื่อวันที่14 ที่ผ่านมาค่ะ มาดูกันเลยยย ว่าเป็นยังไงบ้าง

อันนี้เป็นรูปก่อนเราทำจมูกน้า จะเห็นว่า เรามีสันจมูกค่อนข้างน้อยมาก

หลังเสริมทันที เจ็บแต่แค่ตอนฉีดยาชาค่ะ หลังจากนั้นไม่รู้สึกอะไรเลย คุณหมอดูแลดีมากนะ ครั้งแรกเราใส่ซิลิโคนเข้าไปแล้ว มันตึงเกินไปดูไม่สวย ดูแข็งไป คุณหมอถอดเข้าออกปรับให้หลายครั้ง ดีมากจนกว่าจะออกมาดีที่สุด ปลื้มมากค่ะ

วันแรกเรายังไม่ค่อยบวมมากค่ะ นอนหมอนสูงตลอด

วันที่ 2 ของเราบวมสุดเริ่มบวมมาก ตาปิด เลยถามพี่ทางคลินิคเค้าบอกให้ทานน้ำมะพร้าว ลดบวมได้ดีค่ะ

วันที่ 3 ตามคำแนะนำค่ะทานน้ำมะพร้าวคู่กับการประคบเย็นตลอด มันดีขึ้นจริงๆค่ะ

วันที่ 5แกะผ้าที่พันออกแล้วค่ะ ชอบด้านข้างมากโด่งสวยมากแต่ยังบวมอยู่ค่า

วันนี้วันที่7แล้วคุณหมอนัดตัดไหมค่ะ เดี๋ยวจะมาอัพเดตเรื่อยๆน้าา #F clinic

image.jpeg (238.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpeg (1.08 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (1.08 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สวยมากๆๆเลยคะ
สวยมากๆๆเลยคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-9 23:16:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่าวันนี่เค้าจะมาอัพเดตจมูกน้า เกือบครบ1เดือนแล้ว
บอกก่อนเลยว่าส่วนตัวพึ้งพอใจค่ะ สวยเริ่มได้รูปมากขึ้น
หน้าเราดูมีมิติขึ้น เวลาถ้ายภาพมั่นใจขึ้น ได้หลายมุมมากขึ้น
คุณหมอ และพี่ทาง F clinic ก็ยังดูแลหลังการศัลยกรรมเป็นอย่างดีด้วยนะค่ะ
มีการถามอาการตลอด เป็นยังไงบ้าง หายบวมหรือยัง ประทับใจมากค่ะ
ก็อยากจะฝากไว้เป็นอีก1ทางเลือกนะค่ะ กับที่นี่เลย F clinic ระดับพรีเมี่ยมจริงๆค่ะ

image.jpeg (572.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpeg (1.76 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpeg (354.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้