ดู: 11494|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกผ่านไปปีกว่าๆ เป็นไงมั้งคับ วิจารณ์ได้แบบไม่ต้องกลัวผมเสียใจนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
ผ่านมาปีกว่าๆอ่ะคับ

DSCF9022.jpg (287.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 30)

ytytt.jpg (42.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 22)

ผมเห็นวันนั้นนึกว่าไม่ได้ทำ เนียนอ่ะโด่งแบบธรรมชาติมาก
หล่อขึ้นๆๆ
ตอบกระทู้ yamapee22 ตั้งกระทู้

น่าจะดีใจนะ เพราะที่ไปทำอยากให้ดูดีขึ้นไม่ใช่เหรอ  ดูดีแบบธรรมชาติปลอดภัยดีนะเราว่าดีกว่าเค้าทักว่าไปทำจมูกมาเหรอ  (ความเห็นส่วนตัวนะคะ แต่หล่อสูสีกะเคนเรย
ทำกับคุณหมออะไรคะ ธรรมชาติดีจังเราชอบแบบนี้มากกว่า
ที่เห็นเป็นแท่งๆอ่ะ
ถ้าจขกทชอบแบบธรรมชาติอันนี้ใช่เลยค่ะ
แต่ถ้าให้คอมเมนท์อ่ะน่ะ  สำหรับผุ้ชายให้โด่งจนเวอร์ก้อไม่น่าเกียด คือเสริมจนหน้าแข็งก้อยังไม่น่าเกียดเท่ากับผู้หญิง เพราะยังไงผู้ชายถ้าดั้งโด่งๆเมื่อไร ความคมเข้มบังเกิดทันที ถ้าไม่ได้โด่งจนหัวคิ้วปูดน่ะค่ะ
แต่จขกท ดูดีขึ้นกว่าเดิมมากๆน่ะค่ะ แค่เพียงมันมองเหมื่อนดั้งของเจ้าของแบบไม่เสริมเองไงค่ะ
คนไม่เคยเห้นหน้ากันก้อว่าธรรมชาติ
กี๊ดูรุปจขกทกับเพี่เคนที่ถ่ายคู่กันแยกไม่ออกเลยค่ะ5555ว่าใครคือพี่เคน
สุดย๊วดดดดดด
อีกคนแล้ว
ก่อนทำก็หล่ออยู่แล้วค่ะพี่ ยิ่งทำยิ่งดูดี
นี่แหล่ะที่ผมใฝ่ฝัน คือ ทำมาแล้ว ดูดี แต่ไม่มีใครรู้ว่า ทำจมูกมา ผมเนื้อจมูกน้อย ได้ คิว หมอเฉลิม มกรา54
อยากให้ออกมาดูดีเป็นธรรมชาติ บ้างจัง
ดีแล้วครับ อย่าไปทำอีกเลย
ดูเป็นธรรมชาติดี ดีอยู่แล้ว
สวยค่ะ

เป็นธรรมชาติดีค่ะ

แต่เราดิ เพิ่งไปทำมา นี่ก้อห้าวันละ ยังไม่ยุบเลยมั่งเหอะ!!!!!!!!!!!T^T
ธรรมชาติดีค่ะ
เราก็ทำมาได้ประมาณ 3 เดือนไม่มีใครสังเกตเลยว่าเราทำจมูก...เฮ้ยกลุ้ม

แสดงความคิดเห็น

ดีแล้วค่ะที่เค้าคิดว่าดั้งเราธรรมชาติ ชอบอ่ะให้ดูเป็นธรรมชาติ  โพสต์ 2011-4-22 10:03
ด้านข้างดูโค้งรับกับปีกจมูก หน้าคมขึ้นน่ะ
หล่อดีนะ
ผมว่าอย่าคิดมากเลย
เอาที่เราชอบนี้แหละ
แต่สำหรับผมแล้วที่ดู
ออกมาดีมากเลยนะ
ธรรมชาติดีค่ะ สวยนะ
ผมว่าจะไปทำปีหน้าเนี่ยหละครับ ผมจะบอกหมอว่าอยากได้โด้ง แต่ก็กลัวมันมทะลุจัง - -"
ส่วนจมูก ผมว่าดูดีขึ้นมากเลยครับ เห็นแล้วอยากไปทำบางนะ ปากด้วย เอิกๆ - - กิเลศเริ่มเยอะไปหละ
ว่าปลายโอเคแล้วนะค่ะ ตรงสันน่าจะโด่งกว่านี้อีก มองด้านตรงมันไม่โด่ง
มีถ่ายกับพี่เคนด้วยหรอครับ
ขอบอกตามตรงนะ  เราว่าแทบไม่แตกต่างจากเดิมเลยอะครับ

ผู้ชายน่าจะทำให้เห็นเป็นสันชัดๆ ตรงๆ ไปเลย ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่เป็นธรรมชาติครับ
อยากวิจารณ์ แต่กลัวเจ้าของกระทู้จะดีใจครับ
ทรงแบบผู้หญิงอ่ะค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดนะคะ

ถ้ามันไม่มีปัญหาอะไร อย่าแก้เลยค่ะ เพราะเจ็บมาก
ลองเข้ามาอ่านก็ได้นะคะ รีวิวของเราเอง

http://www.dungdong.com/viewthre ... 5%E0%B8%B1%E0%B8%A7
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้