ดู: 1421|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก หมอชาติชาย 10วันหลังทำ ยังไม่ตัดไหม ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ

วันนี้เอาน้องนม เพิ่งทำมาเมื่อวันที่ 3 ที่ผ่านมาจ๊ะ ยังไม่ได้ตัดไหมเลย เห็นแววสวยมาละค่ะ อิอิ

เรานัดปรึกษาพร้อมทำ วันเดียวกันเลย เราอยากได้ไม่ใหญ่มาก บอกหมอ หมอเลยแนะนำไห้ 325 ซีซี ค่ะ

อันนี้รูป ก่อนทำ หลังทำ10วัน ตอนนี้ยังไม่ตัดไหมค่ะ เขานัดตัดไหม วันที่  18 ที่จะถึงนี้ แล้วเราจะมาอัพเดทไห้ ดู นะคะ

ตอนนี้เรารู้สึกว่า มันโอเคมาก โดยส่วนตัวแล้วพอใจมากค่ะ

สวยดี เพราะเราไม่อยากได้ใหญ่มาก

อ่อลืม เราทำซิลิโคลน เมนเทอร์นะคะ ราคาปกติ 89000

เห็นเขามีราคาโปรโมชั่นค่ะเลยแอดไปสอบถามแล้วก็จองโปรเลย เราได้ทำราคาโปร

แต่ตอนนี้ไม่รู้ ว่าราคาโปร เต็มยังนะคะ

น้องเซลล์ฝากมาให้ ช่วยโปรโมทด้วยค่ะ ยังไง ถ้าสนใจก็ลอง แอดไปถามไปคุยดูได้

อันนี้ ID Line น้องเซลล์ที่ดูแลเรานะ

ID :smoothiessss  ค่ะ

เหมือนหน้าอกข้างซ้ายต่ำกว่า ข้างขวา น่ะค่ะ
เหมือนคุณหมอทำแต่ละเคสจะสูงต่ำไม่เท่ากันเลย ชักเริ่มไม่แน่ใจละ จะเปลี่ยนหมอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้