ดู: 1920|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก 370 ซีซี ทีแรกนึกว่าจะไม่สวยละเชียววววว ><"

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เอาหน้าอกมาไห้เพื่อนๆ ดู

ทีแรกเราก็สัญญญา กับเซลแหละว่าจะมารีวิวไห้ แต่ตอนถอดผ้าครั้งแรกเราเห็นละเรากลัวมากเลย ยอมรับนะว่าทีแรกคิดว่าจะไม่สวยแล้วเชียว 55555+

จนมาถึงตอนนี้ ก็เห็นละว่ามันโอเคร จริงๆ

อันนี้รูปก่อนทำของเรา น้องเซลส่งมาไห้ ถ่ายก่อนผ่าตัด หลังพบหมอและเลือกไซด์ขึ้นมาแล้วค่ะ

และก็ต่อมา รูปตอนถอดผ้า เขานัดเราไปถอดผ้าหลังทำวันที่3 แต่เราว่าเราไม่ไหว เลยไปวันที่4อ่ะ

ถอดออกมามันมีรอยๆ เต็มไปหมด ยอมรับค่ะว่ากังวลมากกกกก

กลัวออกมาแล้วมันจะไม่หาย จากรอบ

อันนี้รูปหลังถอดผ้าค่ะ

หลังจากถอดผ้า เราก็ปรึกษาเซลตลอด เขาบอกให้รอๆๆๆ เราก็กังวลมากค่ะ ยอมรับเลย

หลังจากนั้น 4-5วันมา รอยช้ำ รอยผ้ารัดก็ดีขึ้น อีกอย่างใส่ซัพพอร์ต กับ สปอตร์บาร์สลับกัน ตามที่เซลแนะนำ ก็ดีขึ้นเรื่อนๆ ค่ะ

ตอนนี้ เดือนกว่าแล้วค่ะ นัดตัดไหม สองอาทิตหลังทำ

อันนี้รูปปัจจุบัน สวยแล้วค่ะแผลก็ไม่เห็น หน้าอกทับไว้ เราภูมิใจ ดีใจ และชอบมากค่ะ

เพื่อนๆว่าไง บ้างคะ

อ่อลืม เราทำที่ Absolute Beauty Clinic นะคะ แถวๆทองหล่อ

อันนี้ น้องเซลที่ ดูแลเรา เขาให้มาจาก เพจเฟชบุคคลีนิคค่ะ

ID Line : smoothiessss  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้