ดู: 592|ตอบกลับ: 2

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ฟิสเนสเฉพาะของผู้หญิงมีที่ไหนบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
ปกติเห็นมีแต่ฟิตเนสเฉพาะของผู้ชายเน้นเล่นกร้ามอะไรแบบนั้น นี่ล่าสุดเห็นมีฟิตเนสทอมด้วยเล่นกร้ามเหมือนกัน เลยอยากรู้ว่ามีแบบว่าฟิตเนสเฉพาะของผู้หญิงบางมั้ยอารมณืประมาณช่วยเรื่องหุ่น ลดความอ้วน อะไรพวกนี้อ่ะแต่ไม่เอาแบบโยคะนะ มันพอจะมีมั้ยช่วยแนะนำหน่อยคะ
โพสต์ 2015-12-11 19:41:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Absolute Yoga ค่ะ ไม่ได้มีแค่โยคะ ผู้ชายแค่ 0.5/10

โพสต์ 2015-12-13 23:56:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีๆ นี่เพื่อนเพิ่งชวนเราไปเล่นเลยลองมาได้อาทิตย์นึงล่ะ เป็นแบบคาร์ดิโออ่ะ วันละแค่ 30 นาที มีครอสให้เลือกเยอะมากแล้วแต่เราอยากลดอยากเพิ่มส่วนไหน เราเล่นอยู่ตรงอารีย์ลองๆดูก่อนได้นะ แต่อันนี้เราเล่นมาอาทิตย์นึงก็ลดไปเกือบๆ 2 โลแน่ะ เริ่ดมากจริงๆ ลองเข้าไปดูรายละเอียดในนี้ดูนะ http://curves.co.th/index.html
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้