เจ้าของ: monman
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] เมื่อพระเอกเเห่งโลกของการ์ตูนตาหวาน หลุดออกมาโลกของความเป็นจริง

[คัดลอกลิงก์]
ผู้หญิงหรอ ผูชายเนีย คนแรกอ่า เริ่มงง
หน้าการ์ตูนสุดๆ
หน้าหวานมากเลยคะ ผู้หญิงยังแอบอิจฉา หวานจริงๆ
{:13_945:} [img]สวยกว่าเค้าอีก ม่ายอมมมมมมมม
ถ้าได้เป็นแฟนจะซื้อกรงใหญ่ๆไว้ให้อยู่เลย กัวหาย
บีว่าเรียกสวยจะเข้ากว่าหล่อนะคับ............

อิอิ...........
เพอร์เฟคมากมาย
แก้ไขล่าสุด pumpui เมื่อ 2010-1-27 18:28

เอามาฝากอีกคนเน็ตไอดอลของจีน หรือที่เรียกกันว่า CRAZY IDOL

ประมาณว่าคุณจะเปงเกย์เปงทอม แต่ถ้าคุงเปงที่ชื่นชอบของคนหมู่มาก คุงก้อสามารถก้าวขึ้นมาเปงCRAZY IDOL ส่วใหญ่ก้อมักจะเปงนักร้อง นายแบบ นางแบบ ประมาณงี้

dd1.jpg (70.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ชอบ ชอบ น่ารักจัง ชอบอ่านการ์ตูนตาหวานอ่ะ
หล่อ เจ๊งๆๆๆๆๆพ่อคู้ณณณณณณณณณ
เฮ้อ...
ปลง!
ทำยังไงก็ไม่ได้อย่างนี้
เกิดใหม่อย่างเดียว
อิอิ
แหมแหม...พี่กอลฟ์
รูปที่เอามาโพสลงนี้...น้องป็อดว่าพี่กอลฟ์หวานกว่าอีกน่ะค่ะ
คิดว่าจะเอารูปตัวเองลงซะอีก  คริคริ...
พี่กอลฟ์จมูกโด่งโด่ง น่าใสใส
แล้วพอตอนแก่จะมีผลอะไรไหมคร่าเนี่ย ทำขนาดนี้

แต่ช่วงหล่อได้ก็ขอหล่อ ขอสวยกันไว้ก่อนดีก่าเน๊อ   

ช่ายเราว่าคนแรกอะหน้าสวยไป แบบผู้หญิงยังอายอะ

ดูไม่ธรรมชาติเรยอะ  สวยเกิ๊นนนน
แปลกๆ หลอกๆ บอกไม่ถูก...งง ไม่รู้จะเรียกว่า ดูดี หรือหล่อหรือสวยดี...สับสนทางเพศจี๊ดๆ
หน้าหวานเจี๊ยบบบบ เลย

จมูกสวย โครงหน้าสวย ปากสวย ผิวสวย มากก
หล่อแบบ การ์ตูนๆ
เเปลกๆ อ่ะ
แต่ก็หล่อ อิอิ
เค้า ก็หล่อเจงๆ เลยน่ะครับ
อิ อิ

อยากหน้าเหมือนการตูนบ้างจัง ครับ
อิ อิ
แก้ไขล่าสุด AurA' Ar!eS~o เมื่อ 2010-1-31 01:48

ผมว่านะ คนเห็นแว๊บแรกก็ต้องคิดว่าคนนี้หน้าตาดีน่ารัก หล่อหรือสวย? และบางคนก็อาจจะแว๊บคิดขึ้นมาว่าอยากหน้าแบบนี้จัง

แต่... ถ้าให้คิดว่า ให้เอาหน้าแบบนี้มาเป็นแฟนเอาหรือป่าว ผมว่าคงคิดอยู่เหมือนกันชิมิ ว่าดีหรือไม่ดี คงจะต้องเป็นคนที่มีสเป๊กแบบนี้โดยตรงอะครับ ผมว่าคนส่วนมากไม่ค่อยนิยมหน้าแบบนี้เอามาเป็นคู่ครองหรอกมั้งนะ(สำหรับคนไทยเท่าที่สังเกตุ) ตามความคิดส่วนตัวนะครับไม่ได้จะว่าใครน้างับ แต่ส่วนตัวก่ะคิดว่าน่ารักสุดๆ อะแหละ่ อิอิ

แบบนี้ป่าวครับที่เค้าเรียกกันว่า หน้าเป๊ะ !
^
^
^
^
เห็นด้วยมาก ๆ เลย

หน้าเป๊ะ สวยเกิ๊นส์
เเล้วน้องเค้าทำอะไรบ้างเนี้ย ถึงได้ขนาดนี้อ้า
ตอนยังไม่แต่งหน้า

large_bag9_35371a200150.jpg (27.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

แต่งหน้าแล้ว

Lian1.jpg (127.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

Lian5.jpg (77.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

Lian4.jpg (66.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

5cdd1765t7d1119a68ae5&690.jpg (34.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 17)

โฟโต้ ช๊อป ก็มีส่วน เพราะดูหน้าแต่ละคนไม่มีรูขุมขนสักคน นั้นก็แสดงว่า กว่าภาพนี้จะออกมา เขาก็นั่งแต่งกันซะก่อน

โฟโต้ ช๊อปสมัยนี้ เก่งกว่าคุณหมอ ก็มี จะปีบ จะลดตรงไหนเข้าทำได้หมด แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น เขาก็เอาภาพเคร้าโึครงเดิมยืนพื้นก่อน ทำ
คนแรกเป็นเพื่อนของซีเต่าเหมยแหละคะ

แต่จำชื่อไม่ได้แล้ว

ซีเต้าเหมยตอนนี้ได้เป็นบอยแบรนด์  ออกเทปไปเรียบร้อยแล้ว
หน้าหวานไปรึป่าว เเต่เราก็อิจฉานะ555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้